VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mình phải đăng nhập để cmt bình luận của mem này...
Tớ thấy bạn rất là tự tin phán xét "cả nắm", mà nắm này to quá bạn ạ. Lẽ nào bạn và cái bạn tự tin kia ko phải "dân Việt Nam". Đã thấy mâu thuẫn chưa???
Thật k muốn cãi nhau đâu, nhg mà buồn cho cả thế hệ với câu nói đó. Nếu tôi là ng tuyển dụng, tôi sẽ ko tuyển bạn vào ngành đòi hỏi sự chuyên nghiệp từ tác phong cho đến ngôn từ :(
Cũng phải cmt để like cho bạn. Tớ đây hôm đi thi về, có mấy câu còn k chắc, về so thấy sai hết. Chả nhẽ như thế mà vẫn tự tin? Còn sau đó kết quả mình đỗ, ng khác trượt thì cho tôi nói thẳng: ồ, tôi đã dốt mà nhiều người còn dốt hơn tôi, ok!

Dịch TA nhanh đến nỗi, xong bài 4 vị GK ngơ ngác luôn, haha.
Tính nói xong sớm để GK còn ăn cơm (do mình pv cuối gần 12h) mà lại thôi

Mình pv hôm 15/4. Đang làm ở bank khác. Hđpv 3ng zô hỏi quá trời. Nói chung trả lời cũng được nhưng tới vòng anh văn. Kêu dịch thì ôi thôi... Ra về có 1 anh nói "Chúc e thành công trong công việc nhé" hic. Thế là thế nào các bạn???

Mình pv hôm 15/4. Đang làm ở bank khác. Hđpv 3ng zô hỏi quá trời. Nói chung trả lời cũng được nhưng tới vòng anh văn. Kêu dịch thì ôi thôi... Ra về có 1 anh nói "Chúc e thành công trong công việc nhé" hic. Thế là thế nào các bạn???
Như là chào tạm biệt luôn bác ạ. =))

Đại loại như câu "chúc bạn may mắn lần sau ấy mà"=))

=)) =)) đến vòng tiếng anh mình bảo '' thôi có lẽ các anh cchij cho em dừng cuộc chơi ' :)) :)) mấy a chị cười té ghê :)). tiếng anh ngu quá. đến khổ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên