VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Trả lời pv tốt, được a hướng dẫn khen tốt nhất trong số dc a dẫn vào trong 2 ngày. Trên đường ra về sờ túi quần thấy dư cây bút, hình như cầm nhầm của hội đồng .... !!!?? Có khi nào rớt vì lý do này k ta : )) : (((

Trả lời pv tốt, được a hướng dẫn khen tốt nhất trong số dc a dẫn vào trong 2 ngày. Trên đường ra về sờ túi quần thấy dư cây bút, hình như cầm nhầm của hội đồng .... !!!?? Có khi nào rớt vì lý do này k ta : )) : (((
Bác đang thủ dâm tinh thần à?

còn e pv nhiều câu ứng dụng ko được, anh pv bảo là "mai mốt làm mấy anh chỉ sau nhỉ", như vây em có nhìu cơ hội ko vậy ==

Có lẽ nào mình cũng rớt, mình cũng cầm cây bút của hội đồng về đây :D

Thặc sự theo e ta các b a c e chỉ cần đọc thuộc anh văn ngân hàng thôi ạ.

Các bác có ai để ý chỗ danh sách phỏng vấn không ạ? Em để ý mỗi một chi nhánh sẽ có 1 bác được in tên in hoa trong khi các bác còn lại là in thường, em lại là thằng pv nướt ót của ót, khi đã hết mẹ nó giờ hành chính, em thấy có gì đó hơi liên quan. Có bác nào tên in hoa giải thích cho em phát để em thông não cái.:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
DS CN em ko có ai in hoa hết

Pv về hôm 14.4 nhưng con sốt, nhõng nhẽo ko có tgian để review. Bi giờ mình xin đc share 1 chút: mình đc hẹn pv khi 15h10, khoảng 14h30 mình tới phòng chờ vừa rót ly nước thế là nhận đc điện thoại of chị h.d là vào pv vì mí bạn kia chưa tới kịp, mình ngồi uống hết ly nc rồi theo chị ý ra pv, chưa kịp hoàn hồn. Hđpv hỏi mình có cần nghỉ xíu ko? Rồi cho mình ngồi thở 1 phút. Sau đó a ở giữa hỏi mình:
1. Em đã ht cao học rồi hả? Đề tài tên gì? Xếp loại ntn? Sao kết quả cao học ko đc tốt như hồi đi học?
Tiếp đến chị bên trái hỏi
2. E giới thiệu bản thân
3. Kh lớn đang gửi tk bên mình nhưng vì ls bên nh bạn cao hơn kh đòi rút e phải xử lý ntn?
4. Em biết ntn là sp bán chéo không?
5. So sánh sản phẩm bán lẻ giữa nh of e với vietin bank... câu này mình trả lời ko tốt lắm, nên a ngồi giữa xoáy luôn: anh thấy e đang nhầm lẫn...blabla.
6. Anh thấy về sp vietin e vẫn chưa nắm chắc đâu, cả ht vietin rất nhiều sp nếu e vẫn chưa nắm e sẽ rất khó lv vì cv gdv rất nhiều áp lực.
Mình nói, ko sao a cứ cho e cơ hội đi, cái j mới e sẽ học, chắc chắn e làm đc. Tới đây cả hđpv cười.
7. A thấy e có kinh nghiệm nhưng e chưa từng thao tác thực tế đv cv gdv , vậy nếu đc tuyển dụng thì bao lâu e có thể thực hiện đc cv?
8. Lý do e ứng tuyển vào vietin
Chị bên phải hỏi
9. Khi kiểm quỹ cuối ngày phát hiện tiền giả e phải lsao?
10. Kh gửi tk 3thg, mới đc 2.5 th kh lên rút e tvan cho kh ntn?
Mình đã làm bank đc hơn 5 năm, hiện giờ đã có đủ e bé và chỉ mong tìm đc 1 cv ổn định hơn. Đợt này thi vietin rất quyết tâm có điều thấy mơ hồ quá khi ds pv mình ở cuối cùng, và các bạn đã pv trc mình toàn 7,8. Có ai cho mình biết cách tính điểm òf vietin giữa v1 với v2 ko?
Thân!

Pv về hôm 14.4 nhưng con sốt, nhõng nhẽo ko có tgian để review. Bi giờ mình xin đc share 1 chút: mình đc hẹn pv khi 15h10, khoảng 14h30 mình tới phòng chờ vừa rót ly nước thế là nhận đc điện thoại of chị h.d là vào pv vì mí bạn kia chưa tới kịp, mình ngồi uống hết ly nc rồi theo chị ý ra pv, chưa kịp hoàn hồn. Hđpv hỏi mình có cần nghỉ xíu ko? Rồi cho mình ngồi thở 1 phút. Sau đó a ở giữa hỏi mình:
1. Em đã ht cao học rồi hả? Đề tài tên gì? Xếp loại ntn? Sao kết quả cao học ko đc tốt như hồi đi học?
Tiếp đến chị bên trái hỏi
2. E giới thiệu bản thân
3. Kh lớn đang gửi tk bên mình nhưng vì ls bên nh bạn cao hơn kh đòi rút e phải xử lý ntn?
4. Em biết ntn là sp bán chéo không?
5. So sánh sản phẩm bán lẻ giữa nh of e với vietin bank... câu này mình trả lời ko tốt lắm, nên a ngồi giữa xoáy luôn: anh thấy e đang nhầm lẫn...blabla.
6. Anh thấy về sp vietin e vẫn chưa nắm chắc đâu, cả ht vietin rất nhiều sp nếu e vẫn chưa nắm e sẽ rất khó lv vì cv gdv rất nhiều áp lực.
Mình nói, ko sao a cứ cho e cơ hội đi, cái j mới e sẽ học, chắc chắn e làm đc. Tới đây cả hđpv cười.
7. A thấy e có kinh nghiệm nhưng e chưa từng thao tác thực tế đv cv gdv , vậy nếu đc tuyển dụng thì bao lâu e có thể thực hiện đc cv?
8. Lý do e ứng tuyển vào vietin
Chị bên phải hỏi
9. Khi kiểm quỹ cuối ngày phát hiện tiền giả e phải lsao?
10. Kh gửi tk 3thg, mới đc 2.5 th kh lên rút e tvan cho kh ntn?
Mình đã làm bank đc hơn 5 năm, hiện giờ đã có đủ e bé và chỉ mong tìm đc 1 cv ổn định hơn. Đợt này thi vietin rất quyết tâm có điều thấy mơ hồ quá khi ds pv mình ở cuối cùng, và các bạn đã pv trc mình toàn 7,8. Có ai cho mình biết cách tính điểm òf vietin giữa v1 với v2 ko?
Thân!
:confused: Sao bạn biết các bạn kia 7 8 diem?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,415
Thành viên mới nhất
TH Thiên Phúc
Back
Bên trên