VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Hix các bạn đừng nghĩ 4c 5c nữa mà tội cho mấy bạn cố gắng. Bạn e mấy đứa zô agri bid ctg toàn tự thân ko mà

t cũng k có mail mà một số bạn thấy cũng chưa có..cơ thể tuần sau phỏng vấn hoặc lấy 3 suất COCC đã đặt sẵn rồi :3
T cũng chưa có thấy có gì, có thể là do nộp QHKH chỉ phỏng vấn thôi nên delay sang tuần sau hoặc là mình bị tạch CV rồi, bạn đừng bi quân thế COCC j chứ :D:D

Hix các bạn đừng nghĩ 4c 5c nữa mà tội cho mấy bạn cố gắng. Bạn e mấy đứa zô agri bid ctg toàn tự thân ko mà
Cùng quan điểm với bạn, Mà có 4C hay 5C thì vẫn cứ thi, cứ thử. Tại sao lại bị khuất phục dễ thế được :)

Thế thi QHKH cá nhân thi phần nào ạ? Bác liệt kê cho em vài cái gạch đầu dòng với chứ bh em loạn quá rồi :)
CN tân bình nè, chỉ hỏi như các NH cổ phần khác. Chỉ tiêu như vậy nổi không, cách thức tìm khách hàng...Các sản phẩm của NH..
Làm ôn phân tích tài chính, bctc quá trời, bít vậy đăng kí thẩm định hoặc khdn :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên