VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

CN tân bình nè, chỉ hỏi như các NH cổ phần khác. Chỉ tiêu như vậy nổi không, cách thức tìm khách hàng...Các sản phẩm của NH..
Làm ôn phân tích tài chính, bctc quá trời, bít vậy đăng kí thẩm định hoặc khdn :D
Hehe nghe có vẻ bạn trả lời tốt, chúc mừng bạn nhé:p:p. Thế hỏi về các sản phẩm của ngân hàng có hỏi sâu không bản, giả dụ như chiết khấu bao thanh toán hay cái gì nữa?
À p/s là mình đki vào mấy chi nhánh mới mở ở hà nội nên thi vòng 1 là thi test còn sau mới là phỏng vấn cơ. Bạn có biết cần ôn gì không chỉ giùm mình nhá:D

CN tân bình nè, chỉ hỏi như các NH cổ phần khác. Chỉ tiêu như vậy nổi không, cách thức tìm khách hàng...Các sản phẩm của NH..
Làm ôn phân tích tài chính, bctc quá trời, bít vậy đăng kí thẩm định hoặc khdn :D
Nếu như chế nói thì phỏng vấn như kiểu là tra hỏi hậu phương ấy nhỉ :)
Cơ mà cũng lót dép hóng, đang ôn tcdn,mong là mai có dính, vì không kinh nghiệm :3

Nếu như chế nói thì phỏng vấn như kiểu là tra hỏi hậu phương ấy nhỉ :)
Cơ mà cũng lót dép hóng, đang ôn tcdn,mong là mai có dính, vì không kinh nghiệm :3
Chắc ko đâu, bán lẻ dù có dn siêu vi mô nhưng chỉ hỏi cách tiếp cận và quản trị rủi ro thôi. Mình hiểu câu hỏi mà trl ko được như ý lắm, chắc do câu sản phẩm dịch vụ bị tạch
Hehe nghe có vẻ bạn trả lời tốt, chúc mừng bạn nhé:p:p. Thế hỏi về các sản phẩm của ngân hàng có hỏi sâu không bản, giả dụ như chiết khấu bao thanh toán hay cái gì nữa?
À p/s là mình đki vào mấy chi nhánh mới mở ở hà nội nên thi vòng 1 là thi test còn sau mới là phỏng vấn cơ. Bạn có biết cần ôn gì không chỉ giùm mình nhá:D
Được đâu mà được bạn :D, câu sản phẩm mình ko hiểu lắm, Nh bự nhất Vn thì cái gì chẳng có, kêu liệt kê sao nhớ hết. Chắc ý là nắm rõ để đi sale bán chéo cho dễ nhưng đã là nhân viên chính thức đâu mà nắm rõ quy trình với hướng dẫn chứ, còn đọc tên vanh vách thì hoá học vẹt rồi :p

vậy là hóng kết quả thôi. thôi. lo chuẩn bị kiến thức chinh chiến BIDV =))) chừng nào Vietin kêu đi pvan thì đi thôi, còn không kêu thì tự hiểu:D:D:D:D:D

vừa đi thi về.. phải ngay vị trí phỏng vấn cuối...nẫu mề. chắc cuois cùng nên ngta chán.... không biết thế nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên