VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Bạn cứ nói ý hiểu đi :v trái ngành nên chẳng rõ nó là gì
Về đánh giá KH ntn, xử lí kh có vấn đề ra sao. Mình hiểu và trl được nhưng bị run và khớp tâm lý nên diễn đạt có chút xíu :(
Nói chung các câu đều có thể trả lời được, ai thực tế đi làm r thì rõ. Chỉ có kiếm Kh thì mình chưa thực tế bao giờ, vì đang làm vị trí ko chỉ tiêu.
Mà phong thái các bạn tự tin lên. Vì vòng 2 hội sở pv nên phải đưa người chất lượng để cn ko bị mất mặt chứ :p
Klq mà có 1 chị trong bàn phỏng vấn cũng xinh, ít hỏi :))

Về đánh giá KH ntn, xử lí kh có vấn đề ra sao. Mình hiểu và trl được nhưng bị run và khớp tâm lý nên diễn đạt có chút xíu :(
Nói chung các câu đều có thể trả lời được, ai thực tế đi làm r thì rõ. Chỉ có kiếm Kh thì mình chưa thực tế bao giờ, vì đang làm vị trí ko chỉ tiêu.
Mà phong thái các bạn tự tin lên. Vì vòng 2 hội sở pv nên phải đưa người chất lượng để cn ko bị mất mặt chứ :p
Klq mà có 1 chị trong bàn phỏng vấn cũng xinh, ít hỏi :))
Thấy bảo vòng 2 ở hội sở phỏng vấn là tiếng Anh à? *hoang mang* vòng 1 đã đủ hoang mang rồi :( có khi còn chẳng để tâm được người ta xinh hay xấu cơ :((

Mới đi phỏng vấn về, cứ nghĩ là hỏi nhiều về nghiệp vụ nên ôn nhiều quá, đến lúc vào chỉ hỏi mỗi về hồ sơ và quy trình tín dụng ; (do mình học thẩm định) nên cũng hỏi nhiều về thẩm định. Còn đâu là hỏi về tìm kiếm khách hàng, làm sao đáp ứng chỉ tiêu, qhkh cần ntn, năng động có biểu hiện ntn,...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên