VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

chuyển đổi mô hình như thế nào vậy bạn? bạn chia sẽ rõ hơn dùm mình được hem? cảm ơn bạn nhiều lắm.
Bình thường các ngân hàng khác tín dụng sẽ chia làm : Quan hệ KH, Thẩm định, Hỗ trợ TD. Vietin thì 3 vị trí đấy là 1 => chuyên viên tín dụng. Gần đấy mới tách làm 3 vị trí riêng. Trong đấy đợt tách lớn nhất là tháng 3 này, nên mới cần nhiều nhân sự. Mà kể cả mô hình cũ thì lúc nào cũng cảm thấy thiếu bạn ạ. GDV bận tăm tối mặt mũi ko đứng dậy nổi, ở PGD là tín dụng còn phải xuống quầy để hỗ trợ.

Bình thường các ngân hàng khác tín dụng sẽ chia làm : Quan hệ KH, Thẩm định, Hỗ trợ TD. Vietin thì 3 vị trí đấy là 1 => chuyên viên tín dụng. Gần đấy mới tách làm 3 vị trí riêng. Trong đấy đợt tách lớn nhất là tháng 3 này, nên mới cần nhiều nhân sự. Mà kể cả mô hình cũ thì lúc nào cũng cảm thấy thiếu bạn ạ. GDV bận tăm tối mặt mũi ko đứng dậy nổi, ở PGD là tín dụng còn phải xuống quầy để hỗ trợ.
Nghĩa là bây giờ vào Vietin sẽ đỡ vất hơn phải ko bạn? :p

Nghĩa là bây giờ vào Vietin sẽ đỡ vất hơn phải ko bạn? :p
Chưa biết được đâu bạn ạ. 1 người làm đồng nhất từ đầu đến cuối với chia ra nhiều mảng cồng kềnh cũng có cái bất lợi mà. Với VTB bớt cho c việc này là để thêm cho c việc khác thôi. Yên tâm không lo ko có công ăn việc làm :v

Có nhiều câu hỏi thắc mắc quá, đem lên đây để thảo luận cùng m.n:
1/ Khi gặp khách hàng lần đầu, em có nhận diện dc khách hàng này có tốt hay không không?
2/ Làm sao em có thể kiểm tra dc thông tin KH thông qua phỏng vấn và hồ sơ KH cung cấp trên giấy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên