VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

bạn nộp theo chi nhánh nguyên vòng 1, nói chung nguyện vọng 2 theo hình thức.Đừng nên nghĩ trượt nv1 thi đau nv2 mà hãy lo đau nv1 đi. nv2 coi như hình thức thôi mà bạn lăn tăn nhiều thế
Cảm ơn bạn đã góp ý ^^
mình lăn tăn vì cái gì mâu thuẫn, thắc mắc thì hỏi thôi, chứ mình ko lăn tăn về việc đậu hay trượt cái nào hay v.v...
mình xác định là ko có nguyện vọng 2 hay 3 gì rồi, đỗ là đỗ mà trượt là trượt vậy thôi =))

Cảm ơn bạn đã góp ý ^^
mình lăn tăn vì cái gì mâu thuẫn, thắc mắc thì hỏi thôi, chứ mình ko lăn tăn về việc đậu hay trượt cái nào hay v.v...
mình xác định là ko có nguyện vọng 2 hay 3 gì rồi, đỗ là đỗ mà trượt là trượt vậy thôi =))
uhm..nv2 họ ghi hình thức thôi, chu co giong thi đại học đâu :3

Vậy để 1 nguyện vọng là QHKH và 1 nguyện vọng là thẩm định không được à các bạn =..=

uhm..nv2 họ ghi hình thức thôi, chu co giong thi đại học đâu :3
Nv2 có tác dụng bạn nhé, vd như khi chi nhanh nv1 bạn k đậu , cn nv2 của bạn khi pv tập trung k tuyển đủ ng họ sẽ lấy nv 2 đó, mình làm vtb rồi và chi nhánh m năm ngoái chỉ nhận 1 bạn qhkh pv v1 tại cn tức là nv1 tại đây còn lại là nhận nv 2 cn khác nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back