VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Ko nhớ làm nhưng hình như 12 người.
He, ko có j đâu. Tầm 400 trang nên hơi nặng, bản ko đc đẹp lắm, lại ko có đáp án nữa, anh em thông cảm nhé. Có đề đề thui -_-

Ko nhớ làm nhưng hình như 12 người.
He, ko có j đâu. Tầm 400 trang nên hơi nặng, bản ko đc đẹp lắm, lại ko có đáp án nữa, anh em thông cảm nhé. Có đề đề thui -_-
hihi. không sao hết ak. thêm tài liệu thêm kiến thức. =)) một vị trí mà 12 người là cao đó bạn, có nhiều cơ hội, an tâm!
có nhiều chi nhánh một vị trí tuyển có 1 người =))

Chia sẻ với mọi người 1 ít thông tin nè.
Về hồ sơ: chỉ nhận bằng chính quy, không nhận liên thông
Về chiều cao: yêu cầu thế thôi chứ khi tuyển điểm cao là ổn
Về hình thức thi:
- CN cũ: QHKH thì pv 2 vòng, 1 vòng ở CN và 1 vòng ở TSC
các vị trí còn lại thì 1 vòng thi viết (nghiệp vụ, tiếng anh, IQ) trong đó IQ chỉ là môn điều kiện, ko tính điểm xét duyệt, 1 vòng pv ở TSC
- CN cbi thành lập: tất cả các vị trí sẽ đều: 1 vòng thi viết (nghiệp vụ, tiếng anh, IQ) trong đó IQ chỉ là môn điều kiện, ko tính điểm xét duyệt, 1 vòng pv ở TSC
Về bài thi:
nghiệp vụ sẽ thi những cái học ở trường, bạn nào thời đi học chăm chỉ thì thi nghiệp vụ này sẽ rất ổn
tiếng anh: trình độ chắc cỡ 400-500 toeic là qua ngon
phỏng vấn: cái này thì vô cùng lắm, tùy theo gu của người phỏng vấn. với những bạn chưa có kinh nghiệm, sẽ pv về kiến thức tổng quát hoặc cách nhìn về 1 vấn đề cụ thể nào đó... còn người có kinh nghiệm sẽ yêu cầu chia sẻ về công việc cũ. đại loại như vậy. cái phỏng vấn này cũng hên xui thôi =)))

em tốt nghiệp cao đẳng không biết có nên nộp thử vào vị trí GDV ko ạ. Chắc loại ngay vòng giữ xe :(((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên