VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Vietinbank tốt. ..

Vào được viet c

Một bên tập sự lương thấp. ..Một bên chính thức lương cao...thôi thì vào vietinbank cho chắc. .công việc như nhau...vã lại mbb cùi hơn ctg...nghe cái mùi tập sự. ..lương thấp. . Đầy toan tính. ..thôi thì chọn cái bóc lột nhưng trả công xứng tầm

Cám ơn lời khuyên của bạn. Ko biết áp lực tìm kiếm khách hàng mới tại Vietinbank như nào nhỉ, mình thấy thốn nhất là khoản cầm đt sales KH mới ý, cảm giác mình yếu khoản đây, tù thật &@

Cám ơn lời khuyên của bạn. Ko biết áp lực tìm kiếm khách hàng mới tại Vietinbank như nào nhỉ, mình thấy thốn nhất là khoản cầm đt sales KH mới ý, cảm giác mình yếu khoản đây, tù thật &@
Vietinbank hồ sơ nhiều. ..sợ bác làm ko nổi thôi. ..Còn về doanh số chỉ tiêu. .tùy giám đốc. ..hợp pafrem thì sống khỏe. .ko hợp thì đi lẹ. .mà cái này thì chỗ nào cũng thế. ..

Vietinbank hồ sơ nhiều. ..sợ bác làm ko nổi thôi. ..Còn về doanh số chỉ tiêu. .tùy giám đốc. ..hợp pafrem thì sống khỏe. .ko hợp thì đi lẹ. .mà cái này thì chỗ nào cũng thế. ..

Làm hồ sơ thì em lại ko ngán, chỉ sợ ko có hồ sơ mà làm, công nhânn cũng tuỳ giám đốc thật, đi làm sếp là no.1 :v

Có bạn nào biết tại sao đợt rồi BIDV tuyển mà không có chỉ tiêu cho mấy tỉnh Đồng Bằng Sông Cửu Long hem zạ ? hjchjc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên