VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

có bạn nào thi thẩm định bán lẻ CA ở CN Sông Hàn nhận dc kết quả chưa ạ? hoang mang style quá!

Cám ơn lời khuyên của bạn. Ko biết áp lực tìm kiếm khách hàng mới tại Vietinbank như nào nhỉ, mình thấy thốn nhất là khoản cầm đt sales KH mới ý, cảm giác mình yếu khoản đây, tù thật &@
Chưa từng thấy chú vietin nào cầm đt ngồi sales khách cả :confused:
Tập sự như thằng culi vậy, bên mb ngay cả cái máy tính cũng ko có, suốt ngày ngồi chạy như thằng sai vặt, qua vietin làm chính thức mà còn đắn đo ah :eek:

Chưa từng thấy chú vietin nào cầm đt ngồi sales khách cả :confused:
Tập sự như thằng culi vậy, bên mb ngay cả cái máy tính cũng ko có, suốt ngày ngồi chạy như thằng sai vặt, qua vietin làm chính thức mà còn đắn đo ah :eek:
Anh thienthanh2 ơi, cho em hỏi nha anh: em thấy vietinbank chia các chi nhánh ra thành nhóm 1 nhóm 2 nhóm 3 nhóm 4 là để làm gì vậy anh. Có phải nhân viên chi nhánh nhóm 3 thì lương sẽ thấp hơn nhóm 1 ko ạ? Em cảm ơn anh!

Mấy chế ơi, cho mình hỏi tí GDV CN7 có bạn nào dc gọi chưa ạ. Huhu ngày 29 ko có ở đây, giờ mới lặn lội bơi vào thì đã lên hơn 70 pages oy T___T

Anh thienthanh2 ơi, cho em hỏi nha anh: em thấy vietinbank chia các chi nhánh ra thành nhóm 1 nhóm 2 nhóm 3 nhóm 4 là để làm gì vậy anh. Có phải nhân viên chi nhánh nhóm 3 thì lương sẽ thấp hơn nhóm 1 ko ạ? Em cảm ơn anh!
Ko ảnh hưởng gì em nhé, chia nhóm là để giới hạn ứng viên thôi, ví dụ như mấy chi nhánh lớn thì lượng ứng viên các trường lớn như ueh, ngoại thương... đã quá nhìu rồi, nên họ ko nhận các trường khác nữa, tránh ứng viên đổ xô về các chi nhánh lớn. Các chi nhánh nhỏ hơn ở ngoại thành như thủ đức, quận 9 thì họ giảm tiêu chuẩn xuống nhận cả các trường công lập khác, tương tự như vậy với nhóm 3 và nhóm 4. Làm vậy để đảm bảo các chi nhánh đều có đủ ứng viên để tuyển chọn thôi.
Nhưng lẽ tất nhiên các chi nhánh lớn tuyển nhóm 1 thì họ làm ăn sẽ tốt hơn, có nhìu mối quan hệ hơn nên lương kinh doanh của họ sẽ cao hơn, chênh lệch giữa các chi nhánh là từ chỗ này mà ra :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên