VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Thoi xong. 4 mang được goi rồi. mình out thật rồi.=((
Thấy chị í bảo là mai phỏng vấn lần 2, cũng chưa bít thực hư thế nào mà.
Nam nhi thì phải cứng rắn lên, mình nghĩ cơ hội sẽ không bao giờ quay đầu với những ai có quyết tâm phấn đấu thực sự đâu. :)

Thấy chị í bảo là mai phỏng vấn lần 2, cũng chưa bít thực hư thế nào mà.
Nam nhi thì phải cứng rắn lên, mình nghĩ cơ hội sẽ không bao giờ quay đầu với những ai có quyết tâm phấn đấu thực sự đâu. :)

Haha. uhm. tất nhiên là thế rồi. nhưng vấn đề nó chưa nằm ở ý chí của tớ. hehhe. hơi sầu tí thôi.
Tớ vẫn phải chiến đấu mà. chúc cậu pv tốt.Câu cuối cậu nói tớ nghe nhiều, cam ơn nhé.

- - - Updated - - -

C hôm trước pv trước t nhỉ?

o.o/ Hóa ra là cậu đấy hả. ờ , mai pv ngon nhé

Mới trung tâm thẻ gọi thôi phải ko các bạn? Vị trí khác chắc ko có pv lần 2 đâu nhỉ;)

tớ pv 8h30, cơ mà còn chưa tìm được cái khu nội chính, phường nhân chính đấy nằm ở chỗ nào :((
ở gần chi cục thuế quận Thanh xuân b ạ,đi lê văn lương (hương từ Khuất Duy tiến) sẽ thấy ở bên tay phải nhé, gần Nguyễn Huy Tương :D
T thì ko có hy vọng nhưng cứ muốn hóng. Ko biết bên kia thế nào =((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào kế toán thẻ được gọi ko? hay là các bạn được gọi lại ko hay lên ub :((
thế thì chắc t out rồi, chả hy vọng nữa, hy vọng nhiều, thất vọng nhiều :((

Vậy là có 2 vị trí marketing thẻ và QLRR pv lần 2, ko bit còn vị trí nào ko để mình còn biết đường hi vọng ^:)^

Back
Bên trên