VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
mới thấy có 3 người thông báo là đc gọi. Nếu có 6 người được gọi thì chắc là đi nói chuyện thật 8-}
he he

Tớ thi marketing thẻ
Thấy con bạn tớ bảo vòng 2 chỉ nói chuyện là chính thôi. Mong là thế, chứ pv nghiệp vụ nữa thì lại tập xác định ^:)^
Thật là nói chuyện không cậu? Mong là thế quá, mà đúng là mới thấy có 3 người lên đây điểm danh. Nhưng mà t chưa rõ lắm về công việc đâu, thật đấy có phải đi sales thẻ không hả các cậu?

marketing thì cũng liên quan đên sale, nhưng lần pv trước, tớ thấy hình như liên quan đến việc lên ý tưởng và thực hiện quảng bá cho sản phẩm thẻ hơn.

marketing thì cũng liên quan đên sale, nhưng lần pv trước, tớ thấy hình như liên quan đến việc lên ý tưởng và thực hiện quảng bá cho sản phẩm thẻ hơn.

Tớ đọc mô tả công việc thì ko thấy đề cập đến trực tiếp đi sales, nhưng hôm phỏng vấn tớ lại bị thực hành sales luôn nè. Hi hi.

- - - Updated - - -

Mai có bạn nào phỏng vấn marketing thẻ đi qua đoạn Chùa Láng ko cho tớ quá giang với? Hu hu

Mọi người biết trung tâm thẻ ở đâu không? Lúc nghe điện thoại mình đang ở ngoài đường nên ko nghe rõ chị ấy nói lắm :(

trời đất. các bạn đã được gọi đi pv tiếp rồi à, chán nhỉ, thôi, lại out mất rồi. nản thế chứ

Hơ, CTG phỏng vấn 2 lần hả các bạn? Mình lại tưởng là chỉ có 1 vòng viết, 1 vòng phỏng vấn thôi????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,033
Thành viên mới nhất
tydo88bond
Back
Bên trên