VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

Ối giời ơi, nhà tớ còn chả biết để hộ khẩu ở đâu nên giờ chả có để đi xác nhận SYLL :(

mình đang lưỡng lự ko muốn đến nộp vì là sv vừa ra trường, sợ các vị trí đòi hỏi kinh nghiệm đều không được nhận phải ko bạn?
Tùy từng vị trí b ah, vị trí nào ko yêu cầu kinh nghiệm thì nộp được (nhưng cực ít có ;)) hihi).
CÒn vị trí nào có yêu cầu thì ko nộp được nhé^^
Hôm nay tớ đi nộp nói chung các chị thu hồ sơ đều nhẹ nhàng, hướng dẫn, tư vấn cho mình rất nhiệt tình

Các bạn ơi, hồi trước HO có tuyển nhân viên Contact Center, phòng Incas ấy, có bạn nào nộp hồ sơ ko?
Deadline nộp hồ sơ là 22/07 mà sao 1 tháng rồi không thấy động tĩnh gì ta :-ss.
Anh hungvietkieu ơi, anh làm ở Vietin có thể nghe ngóng thông tin về vị trí này hộ em được không ạ?
Em cám ơn tiền bối nhiều lắm lắm ạ :D

có bạn nào sinh viên mới ra trg nộp dc vị trí thẩm định ko?

cùng chung câu hỏi vs bạn này? ai bít trả lời giúp bọn mình vs nhé, thanks nhìu lắm

sao ban biet,ban nop roi a?
Sinh viên mới ra trường nếu đăng ký những vị trí yêu cầu kinh nghiệm, khi đến đó nộp hồ sơ sẽ được các chị thu hồ sơ tư vấn/yêu cầu chọn 01 trong 04 vị trí không yêu cầu kinh nghiệm nhé, và chắc chắn không được nộp những vị trí yêu cầu kinh nghiệm. Vì thế, để đỡ mất thời gian và công sức, các bạn chưa có kinh nghiệm nên chọn lọc 01 trong 04 vị trí kia chứ không nên cố chọn vị trí có kinh nghiệm như Cán bộ quan hệ khách hàng, Cán bộ thẩm định tín dụng..., dù biết là thích thật đấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên