VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Những vị trí nào không ghi yêu cầu kinh nghiệm thì SV mới ra trường vẫn nộp được các bạn ạ.
Ah mà vị trí tớ nộp không nhận trường tớ thế mà chị thu hồ sơ chỉ hỏi "Tại sao em muốn nộp vào vị trí này?" là xong thôi. Không biết về sau các chị ấy xem có gạt ra không nữa. :(

Mình đã từng đi nộp hồ sơ bên Vietin gần đây, chị nhận hồ sơ k nhận hồ sơ vì mình học quản trị marketing -HVNH (dù Vietin có ghi yêu cầu học quản trị kinh doanh vẫn đc nộp hồ sơ). Không biết lần này có nên đi nộp tiếp k đây :-?

Sáng nay mình đi nộp hồ sơ, mình thấy check kỹ lắm, hỏi han đủ kiểu, mình học ftu nhưng ko họckhoa tài chính ngân hàng.Xong là các chị ý bảo nhau thế có kinh nghiệm làm việc ở vị trí này không, có thì nhận, thế là hs của mình mới được xem xét :(. Nói chung là soi rất kỹ, haiz...Nhưng dù sao cũng dễ hơn vietcombank với bidv...

cnay mình đi nộp hồ sơ nhưng mà đông, chờ các chị í check lâu qá mà hồ sơ của mình ở dưới cùng nên m k chờ đc vì có việc bận lúc đấy.xong mình để hồ sơ đấy và đi về.k biết nên tn đc các bạn nhỉ? hay là smai or t2 qa phòng nhân sự hỏi các chị í đc k nhỉ? hix.

Mọi người ơi, hình như vietin gia thêm hạn nộp hồ sơ là đến 31/08 rồi đúng ko? Mình thấy trên trang tuyển dụng của vietin có sự thay đổi. May quá hôm nay nộp ko kịp ;)) Mà như vậy chứng tỏ có vị trí vẫn thiếu người ;)

cnay mình đi nộp hồ sơ nhưng mà đông, chờ các chị í check lâu qá mà hồ sơ của mình ở dưới cùng nên m k chờ đc vì có việc bận lúc đấy.xong mình để hồ sơ đấy và đi về.k biết nên tn đc các bạn nhỉ? hay là smai or t2 qa phòng nhân sự hỏi các chị í đc k nhỉ? hix.
Hnay t thấy ít nhất có 1 trường hợp 1 bạn mai đến hoàn thành lại hồ sơ mà! mai bạn cứ qua thử coi! chắc là ổn thôi! :-bd

Có một chút thay đổi. Hạn chót nhận hồ sơ là 31/08/2012 các bạn nhé. Bạn nào tuần này chưa đi nộp được tuần sau có thể tiếp tục.
Số lượng tuyển thì ít, Vietin còn gia hạn nộp hồ sơ thêm 1 tuần, kiểu này định chọn "Nhân tài đất Việt" đây mà:-s
P/s: Cảm ơn bạn nam_boc đã cung cấp thông tin này.

Sáng nay vừa đi nộp viettin về.
Mình nộp vtri Rủi ro hoạt động, mà vtri đó lại ưu tiên Nam.
Ko biết có cơ hội qua vòng hồ sơ ko :(

Tỷ lệ loại HS của Vietinbank cao không các cậu nhỉ? Mà không biết sau deadline 31/08 thì sau đấy bao lâu thì có KQ sơ loại HS nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,074
Thành viên mới nhất
Lyn6598
Back
Bên trên