VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Lần trước mình thi thì loại cũng kha khá nhưng là do quá đông ( nghe đâu là 5000 hs) :(. Nói chung lần này lại cố đấm ăn xôi, chả biết đi đến đâu :(

Lần trước mình thi thì loại cũng kha khá nhưng là do quá đông ( nghe đâu là 5000 hs) :(. Nói chung lần này lại cố đấm ăn xôi, chả biết đi đến đâu :(

Uh. Hy vọng qua được vòng HS đi thi cái.
Trên Vietnamwork có đăng tuyển thêm vài vị trí nữa đấy, mọi người lên xem có thích cái nào thì làm HS đi :D

Topic mới được cập nhật thêm STT 20, 13 vị trí làm việc tại Trung tâm thẻ. Các vị trí này đều không yêu cầu kinh nghiệm, một cơ hội tốt cho những bạn chưa nộp hồ sơ.

Các bạn nộp hồ sơ các vị trí thuộc STT 20 có thể sang topic: VietinBank tuyển dụng 13 cán bộ làm việc tại Trung tâm thẻ thuộc Trụ sở chính [31.08.2012] để comment & cập nhật tình hình. Mình lập riêng topic đó để các bạn tiện theo dõi, vì VietinBank mới update thêm 13 vị trí đó và gia hạn nộp hồ sơ đến 31/08/2012

axx cho tớ hỏi là nếu lỡ nộp 1 trong các vị trí ở trên rồi còn nộp đc vị trí thẻ nữa k

chán thật. mình học thương mại. họ ko nhận trường mình chứ

Bạn cứ mang hồ sơ đến nộp đi. Có khi vẫn được đấy, vì Thương mại vẫn là trường công lập mà.
Tớ cũng nộp 1 vị trí không tuyển trường tớ thế mà vẫn được nhận HS đấy

Bản thông tin ứng viên mình in ra rồi viết tay hay điền hết trên máy rồi in ra có được không các bạn?

Bạn cứ mang hồ sơ đến nộp đi. Có khi vẫn được đấy, vì Thương mại vẫn là trường công lập mà.
Tớ cũng nộp 1 vị trí không tuyển trường tớ thế mà vẫn được nhận HS đấy

Chắc bạn này dùng chiêu mỹ nhân kế hoặc nam nhân kế rùi. Hix.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,053
Thành viên mới nhất
winwinbaychina
Back
Bên trên