VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình sinh viên vừa ra trường, nộp vào Cv chăm sóc khách hàng thì ko đủ tiêu chuẩn do chưa có kinh nghiệm, bị nhét vào vị trí Cán bộ quản lý rủi ro hoạt động, tên vị trí nghe lạ hoắc, gần như chưa có khái niệm về cái này luôn :( Không biết phải đọc tài liệu nào cho phù hợp đây, ai chỉ giúp mình với.

Mình sinh viên vừa ra trường, nộp vào Cv chăm sóc khách hàng thì ko đủ tiêu chuẩn do chưa có kinh nghiệm, bị nhét vào vị trí Cán bộ quản lý rủi ro hoạt động, tên vị trí nghe lạ hoắc, gần như chưa có khái niệm về cái này luôn :( Không biết phải đọc tài liệu nào cho phù hợp đây, ai chỉ giúp mình với.

Bạn Sanochan có chia sẻ link ôn rủi ro bên trên rùi đó, bạn quay lại trang 9 xem và down nhé.

Giờ mình an phận đi làm , không mơ Vietin nữa . Cố gắng làm có kinh nghiệm rồi Apply vậy

Sinh viên mới ra trường nếu đăng ký những vị trí yêu cầu kinh nghiệm, khi đến đó nộp hồ sơ sẽ được các chị thu hồ sơ tư vấn/yêu cầu chọn 01 trong 04 vị trí không yêu cầu kinh nghiệm nhé, và chắc chắn không được nộp những vị trí yêu cầu kinh nghiệm. Vì thế, để đỡ mất thời gian và công sức, các bạn chưa có kinh nghiệm nên chọn lọc 01 trong 04 vị trí kia chứ không nên cố chọn vị trí có kinh nghiệm như Cán bộ quan hệ khách hàng, Cán bộ thẩm định tín dụng..., dù biết là thích thật đấy.
bạn ơi 4 vị trí đó là gì thế

bạn ơi 4 vị trí đó là gì thế
Hôm nay hết hạn rồi mà bạn còn hỏi là 4 vị trí nào.
Bạn cứ đọc hết yêu cầu của các vị trí ở trên là biết 4 vtri nào mà.
Theo như t nhớ thì có: Lễ tân, cán bộ quản lý rủi ro hoạt động, Cán bộ phân tích hoạt động kinh doanh ngân hàng,...

Hôm nay hết hạn rồi mà bạn còn hỏi là 4 vị trí nào.
Bạn cứ đọc hết yêu cầu của các vị trí ở trên là biết 4 vtri nào mà.
Theo như t nhớ thì có: Lễ tân, cán bộ quản lý rủi ro hoạt động, Cán bộ phân tích hoạt động kinh doanh ngân hàng,...

Bạn Hương có vẻ tích cực trong mục tuyển này^^
Bạn bít khi nào phỏng vấn ko? Tầm bao h thì họ thông báo nhỉ? Đang đặt niềm tin nơi đây lắm (vì thấy a chị bảo thi công bằng mih bạch heeee)!
1 tuần nữa thi SBV mà hoang mang ko bít có may mắn nào ập đến hay ko^^

Tớ cũng đang chờ xem mình có được đi thi không hx
Nộp vào giáo viên môn nghiệp vụ, cơ hội thấp ^^~ nhưng vẫn thích
Khi nào có thời gian pv báo tớ biết ná :D
Bạn bít khi nào phỏng vấn ko? Tầm bao h thì họ thông báo nhỉ? Đang đặt niềm tin nơi đây lắm (vì thấy a chị bảo thi công bằng mih bạch heeee)!

UHm, tớ nộp cái nào thì mục đó sẽ tích cực. Hj :D
Hôm t đi nộp có hỏi thì chị nhận hồ sơ bảo là tầm 2 tuần có danh sách đi thi bạn ạ.
Quan trọng là có niềm tin, cộng thêm cố gắng hết mình là đc.
Fighting :>

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,030
Thành viên mới nhất
inxsmerch
Back