VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
đã có bạn nào đi pv sáng nay về chưa thế? chia sẻ thông tin đi các bạn ơi!

t thi bên phòng TT VNĐ đây, chẳng biết học gì, mà chiều cao ko đủ :"> chắc cũng ko hy vọng rồi hehe. Ko biết mỗi vị trí pvan mấy người nhỉ :-?
Tớ có thấy đo chiều cao đâu bạn ơi

- - - Updated - - -

đã có bạn nào đi pv sáng nay về chưa thế? chia sẻ thông tin đi các bạn ơi!
Tớ vừa đi phỏng vấn marketing thẻ về. Không thấy bốc thăm câu hỏi đâu, vào là các anh chị bảo giới thiệu bản thân rùi hỏi luôn

Tớ có thấy đo chiều cao đâu bạn ơi

- - - Updated - - -

Tớ vừa đi phỏng vấn marketing thẻ về. Không thấy bốc thăm câu hỏi đâu, vào là các anh chị bảo giới thiệu bản thân rùi hỏi luôn

Các A/C ý có hỏi về nghiệp vụ hay xử lý tình huống ko bạn? b trả lời tốt chứ?

Các A/C ý có hỏi về nghiệp vụ hay xử lý tình huống ko bạn? b trả lời tốt chứ?
Nghiệp vụ của marketing thì ảo lắm cậu ạ, các a chị không hỏi gì. Chủ yếu là kỹ năng sales thôi. Job descriptions có thấy tập trung vào sales mấy đâu mà lúc hỏi thì chỉ bắt sales và sales. Cậu thi mảng khác nên tớ không rõ có hỏi nghiệp vụ không đâu.

Nghiệp vụ của marketing thì ảo lắm cậu ạ, các a chị không hỏi gì. Chủ yếu là kỹ năng sales thôi. Job descriptions có thấy tập trung vào sales mấy đâu mà lúc hỏi thì chỉ bắt sales và sales. Cậu thi mảng khác nên tớ không rõ có hỏi nghiệp vụ không đâu.

ừa. t thi phòng TT VNĐ nên nghiệp vụ là kế toán ngân hàng. nếu hỏi nghiệp vụ phần này, chắc die mất t.t

mà mấy ng pv thế bạn? thái độ a/c ý ntn? lo lắng quá

day marketing thẻ. mấy chị hỏi câu về giá mới sợ chứ. chán luôn.
À họ hỏi cậu câu gì thế. Tớ thì bị bắt lập 1 kế hoạch marketing rùi thực hành luôn. Phải thuyết phục khách hàng luôn

- - - Updated - - -

ừa. t thi phòng TT VNĐ nên nghiệp vụ là kế toán ngân hàng. nếu hỏi nghiệp vụ phần này, chắc die mất t.t

mà mấy ng pv thế bạn? thái độ a/c ý ntn? lo lắng quá

Mỗi bàn có 3 người cậu ạ. Mấy anh chị bàn tớ cũng dễ tính nhưng tự nhiên có một anh or chú ở chỗ nào sang phá đám. Hức chú ý có vẻ khó tính, sao mình xui thế

Back
Bên trên