VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Điều "bất ngờ" thì hem nên bật mí bạn ah, như thế đâu còn là "bất ngờ" nữa. Bạn cứ coi vòng thi viết vừa rồi là 1 ví dụ đi. :D

oài...bí mật thế? làm t vừa háo hức vừa lo lắng...nhưng t chỉ muốn hỏi là mình thi nghiệp vụ rồi, thì pv có hỏi về nghiệp vụ nữa ko bạn?

Các bạn ơi mai đi phỏng vấn có phải mang thêm một bộ hồ sơ như đầy đủ giấy tờ như hồi nôp ở hội sở ko? Trong mail chỉ thấy thông báo mang CMND thôi

Các bạn ơi mai đi phỏng vấn có phải mang thêm một bộ hồ sơ như đầy đủ giấy tờ như hồi nôp ở hội sở ko? Trong mail chỉ thấy thông báo mang CMND thôi

thì các cậu chỉ cần mang chứng minh thư thôi. hồ sơ gốc thì mình đã nộp rồi còn gì. 2 bộ thì có mà k có chỗ chứa. hehehe.

Mai mình pv 8h sáng, bàn 1. Chắc đầu tiên :)). Đang ngại, mún ở nhà ... biểt học gì ? Mình thi phát triển sản phẩm.

Mai mình pv 8h sáng, bàn 1. Chắc đầu tiên :)). Đang ngại, mún ở nhà ... biểt học gì ? Mình thi phát triển sản phẩm.

Chanh leo thi cùng ngạch với mình đấy. Mình được gọi đi phỏng vấn lúc 1h chiều, bàn 1. oái oái, chả biết phải ôn cái gì nhỉ?

có bạn nào pv kế toán thẻ ko, t được hẹn 8g30, hic, lâu ngày ko sờ đến, quên hết nghiệp vụ rồi :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,983
Thành viên mới nhất
gratefuldeadmer
Back
Bên trên