Vietcombank tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại Hội sở

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trong giấy báo của t là thi ở tầng 19- tòa nhà Vietcombank, 198 Trần Quang Khải chỗ mình nộp hồ sơ đó.
8h ngày 06/08/2011. thi nghiệp vụ và tiếng anh. ko nói thời gian thi bao lâu. mà nghiệp vụ thì trắc nghiệm hay tự luận nhỉ?
Ok, cám ơn bạn. Về cơ cấu đề thi, theo mình tìm hiểu được thì phần thi chung cho mọi vị trí về kinh tế vĩ mô, vi mô, hiểu biết chung về banking... là mấy chục câu hỏi trắc nghiệm, phần thi nghiệp vụ là tự luận (có 1 hoặc 2 bài tập gì đó). Bạn nào có thông tin gì khác thì cập nhật nhé!

huhu. m chả thấy có giấy gọi j cả.
Chắc tại minh aply vào khối tín dụng nên bi out rùi
hjxhjx. chết cái tội trèo cao

huhu, sao ai cũng có thư rồi nhỉ? chắc mình die rồi :((

---------- Post added 02-08-2011 at 07:57 PM ----------

mà mọi ng ơi, VCB k có thông báo trên trang web ngân hàng như Vietin à? :SS

vcb thi như thế nào nhỉ? trắc nghiệm hết hay cả tự luận nữa? thấy HO thi 1 kiểu mà CN thi 1 kiểu phải ko? hay là tùy hứng nhà tuyển dụng T.T
mà nghiệp vụ bên bán lẻ này thì thi về gì nhờ? tín dụng, ttqt hay cả kế toán nữa?
phải kế toán NH là mình tạch rồi ~ =.=

hix... ít ra cũng phải cho mình biết hình thức thi để còn biết đường mà ôn chứ :((

khối tín dụng có ai đc gọi chưa ? chờ lâu wa

Mình nộp Khối Tín dụng, chiều nay đã có giấy báo rồi. Nếu trong ngày mai (3/8) mà bạn vẫn ko nhận được thì có nghĩa là... vì thư nói rõ là giao trước ngày 4/8. Chúc bạn may mắn ngày mai!Cả nhà ai có kinh nghiệm hoặc biết gì về đề thi của VCB (đặc biệt là Khối Tín dụng) thì cùng chia sẻ nhé!

trưa nay có một thư gửi về nhà báo đi thi nghiệp vụ khối tín dụng 13h30 ngày 06/08 :)

Có bạn nào Ngoại thương qua được vòng hồ sơ của VCB lần này ko? Với lại có ai khối Nguồn vốn nhận được thư chưa? sốt ruột quá :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem