Vietcombank tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại Hội sở

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cả nhà ơi, có ai biết dự kiến bao giờ thi thi tuyển không nhỉ? họ sẽ gửi thư (post) cho từng người ah?

Cả nhà ơi, có ai biết dự kiến bao giờ thi thi tuyển không nhỉ? họ sẽ gửi thư (post) cho từng người ah?

Tớ nghĩ là họ sẽ gọi đt bạn ạ. Hôm tớ nộp hồ sơ thì chị ấy có bảo ghi số đt liên lạc vào cái túi hồ sơ ý. Nhưng nếu thế thì 2 em phong bì dán tem có chức năng gì nhỉ ? =))

Tớ nghĩ là họ sẽ gọi đt bạn ạ. Hôm tớ nộp hồ sơ thì chị ấy có bảo ghi số đt liên lạc vào cái túi hồ sơ ý. Nhưng nếu thế thì 2 em phong bì dán tem có chức năng gì nhỉ ? =))

1 cái để gửi kết quả thi tuyển
1 cái để gửi thư mời làm việc (nếu trúng tuyển)
Đoán thế!

Thấy bảo có vài nghìn hồ sơ nộp. Họ sẽ xét từ cao học --> giỏi --> khá. Và lọc khoảng hơn 200 bộ hồ sơ để thi test. Thế thì khả năng của mình thật là mong manh quá :((

Thấy bảo có vài nghìn hồ sơ nộp. Họ sẽ xét từ cao học --> giỏi --> khá. Và lọc khoảng hơn 200 bộ hồ sơ để thi test. Thế thì khả năng của mình thật là mong manh quá :((
Nhiều dư thế cơ ah, thế thì là tạch thật rồi, mà có ai biết bao giờ có kết quả lọc hồ sơ ko :D

bon chen vào mấy ông nhà nước này gian nan thật :|

---------- Post added 23-07-2011 at 04:47 PM ----------

à, mình nộp vị trí tín dụng, có ai cùng hội không? :d

Hôm nộp mình hỏi chị nhận hồ sơ, chị í bảo khoảng 3-4 tuần xét duyệt hồ sơ. Từ 15/7 thì phải 8-15/8 chắc có thông báo. Hi vọng thế :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1