Vietcombank tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại Hội sở

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
giờ mình mới biết thông tin liệu mai đi nộp còn kịp nhỉ? liệu Vietcom có tình trạng nộp hồ sơ như của BIDV như thiên hạ đồn ko?​

Hnay bên nhân sự họ bảo họ nhận hồ sơ cho đến hết hạn, chứ ko giới hạn gấp 5 lần chỉ tiêu như bên BIDV

ah, cho tớ hỏi trường t vẫn chưa lấy được cn tốt nghiệp hay cn hoàn thành khóa học :-s thì có nộp được k :-s

Cả nhà ơi cho mình hỏi chưa có cái chứng chỉ tin học thì liệu có nộp hồ sơ được ko nhỉ? :((((

Nói chung là phải đủ những thứ ngta yêu cầu thì ngta mới nhận. Các giấy tờ bằng cấp đều phải là bản sao công chứng hết. Bạn nào chưa đủ (và ko quen biết) thì tốt nhất là ko nên đến nộp, mất công mất thời gian, lại tự chuốc cái bực bội khó chịu vào người.
Bạn nào có TOEIC, IELTS, TOEFL thì phải dịch thuật + công chứng nhớ ~ chưa làm kịp thì mang bản sao công chứng bằng C đi mà nộp cho lành :))
Hnay đi nộp, có sơ sơ vài điều cho các bạn nào đi nộp ngày mai như vậy ~
Good luck!

Hic, ban oi thieu giay kham suc khoe co sao khong nhi?va so yeu li lich xac nhan tu nam ngoai?thanks ban truoc

Hic, the hom nay ban nop duoc roi chu, minh cung vua bit xong, gio lam sao ma lam kip ho so day

Hic, the hom nay ban nop duoc roi chu, minh cung vua bit xong, gio lam sao ma lam kip ho so day
giấy khám sức khỏe thì đơn giản rồi, quan trọng là sơ yếu lý lịch. mình nghĩ nếu người thu hồ sơ của bạn mà ko để ý thì cũng ko biết sơ yếu lý lịch quá 6 tháng đâu ( nhưng trường hợp này chắc nhờ may mắn thôi :D ). chắc ngân hàng sẽ ko ngừng nhận hồ sơ trước hạn đâu, bạn cố gắng bổ sung hồ sơ ngay vẫn kịp nộp mà.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ko biết bạn ở đâu, chỗ mình chứng nhận lý lịch chỉ trong 1 ngày là lấy được.
Hnay thấy họ nói là ko ngừng nhận hồ sơ trước hạn, nên mai bạn cố hoàn thành sơ yếu lý lịch với giấy khám sk rồi ngày kia đi nộp cũng đc mà.

Cho em hỏi chút, em thấy nhiều anh chị ra trường vẫn đi làm trái chyên ngành mình học, có thể không học tài chính ngân hàng nhưng học ở cá trường khối ngành kinh tế như ktqd hay hvtc, hv ngân hàng mà vẫn làm ngân hàng đấy thôi. Thế thì có bắt buộc phải học chuyên ngành tài chính ngân hàng mới nộp hồ sơ vào ngân hàng ko? vì e cũng muốn làm ngân hàng nhưng không học chuyên ngành tài chính ngân hàng?

Cho em hỏi chút, em thấy nhiều anh chị ra trường vẫn đi làm trái chyên ngành mình học, có thể không học tài chính ngân hàng nhưng học ở cá trường khối ngành kinh tế như ktqd hay hvtc, hv ngân hàng mà vẫn làm ngân hàng đấy thôi. Thế thì có bắt buộc phải học chuyên ngành tài chính ngân hàng mới nộp hồ sơ vào ngân hàng ko? vì e cũng muốn làm ngân hàng nhưng không học chuyên ngành tài chính ngân hàng?
Hoàn toàn được Em ah, nếu em thích em cứ apply 1 vào nhé. Nhưng trừ 1 số bank đã quy định cụ thể về trường và chuyên ngành học. Good luck!

că sáng mưa, ko làm ăn j được, hi vọng chiều đẹp lại lóc cóc mang hồ sơ đi nộp. hic@, sự nghiệp tìm việc...

Hôm nay tớ đến nộp sớm nhưng cũng phải 2 lần nữa đi lên đi xuống, bổ sung giấy tờ mới nộp được. Cả nhà đi nộp thì chuẩn bị y như ngân hàng yêu cầu không lại mất công đi và mưa gió nữa. Tớ thấy các chị ấy xem kỹ đơn xin dự tuyển lắm, có vài bạn phải viết lại đơn ngay tại đấy luôn :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất