Vietcombank tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại Hội sở

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cả nhà ơi cho mình hỏi chưa có cái chứng chỉ tin học thì liệu có nộp hồ sơ được ko nhỉ? :((((

Nói chg là rất đông ứng viên đi nộp hồ sơ, nên họ loại đc ai ngay từ vòng hồ sơ là loại luôn, loại thẳng tay bạn ah

thế mình chỉ có bảng điểm công chứng, chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp với chưa công chứng cái TOEIC thì ko có cơ hội à :(

Hxhx thế mình để sang năm đi nộp vậy, đằng nào bây h cũng nộp 5 6 chỗ khác òy, mà kiểu gì VCB chả khó xơi hơn mấy chỗ kia ;))

cả nhà cho tớ hỏi, giấy khai sinh có phải công chứng ko hay bản sao thôi cũng được? Thấy hồ sơ yêu cầu là bản sao giấy khai sinh thôi, thế có phải công chứng ko nhỉ? Đúng là gian nan thật, có 3 ngày mà từng đấy hồ sơ nên họ loại nhiều là phải. @-)

cả nhà cho tớ hỏi, giấy khai sinh có phải công chứng ko hay bản sao thôi cũng được? Thấy hồ sơ yêu cầu là bản sao giấy khai sinh thôi, thế có phải công chứng ko nhỉ? Đúng là gian nan thật, có 3 ngày mà từng đấy hồ sơ nên họ loại nhiều là phải. @-)
nếu bạn có nhiều bản sao thì nộp bản sao luôn cũng được. nếu ko thì bạn công chứng nhiều bản sau này còn dùng mà. ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net