Vietcombank tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại Hội sở

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao mình vào đây http://www.vietcombank.com.vn/Careers/Forms.aspx mà không thấy Application Form ở đâu nhỉ?
Bạn vào nhầm rùi, nếu bạn muốn downloa toàn bộ những giấy tờ liên quan đến đợt tuyển này thì VÀO ĐÂY ( ví dụ phiếu đăng ký dự tuyển , sơ yếu lý lịch .....)
Còn nếu bạn chỉ cần downloa bản LÝ LỊCH ỨNG VIÊN thì bạn VÀO ĐÂY ( để tải về ) . Chúc bạn thành công ! :d

Sorry nhưng mà tớ vào trang web ma chả thấy mẫu đăng kí gì cả? ko biết thi vào VCB có tiêu cực như mọi người thường nói ko nhỉ? Tớ định apply vào khối kế toán kiểm toán, có ai cùng chung chí hướng ko?

Sorry nhưng mà tớ vào trang web ma chả thấy mẫu đăng kí gì cả? ko biết thi vào VCB có tiêu cực như mọi người thường nói ko nhỉ? Tớ định apply vào khối kế toán kiểm toán, có ai cùng chung chí hướng ko?
Bạn vào lại đi , có mà hoặc là bạn có thể vào theo đường link trên của tớ sẽ có đầy đủ các thông tin cần thiết

Anh chị nào đã từng làm việc ở NH cho em hỏi là Khối bán lẻ & khối tín dụng thì công việc cụ thể là gì? khác nhau như thế nào?

VCB không mô tả công việc cụ thể thế này, khó ứng tuyển quá T.T

Sơ yếu lý lịch tự thuật phải theo mẫu của ngân hàng à hay như mẫu trong túi hồ sơ? Mà bản lý lịch ứng viên có phải nộp k?

Mình học Quản trị kinh doanh-Kinh tế Quốc dân - vậy là k đc nộp hồ sơ rùi à?chán quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net