Vietcombank Vietcombank tuyển dụng 25 cán bộ làm việc tại CN Thái Nguyên [15.04-16.04.2013]

Thế này rxong roòi. chán như con gián. tớ thấy hồ sơ có đến nỗi nào đâu mà k được nhỉ
Không qua cả nổi vòng gửi xe nữa. đung la chán quá đi
Cứ đợi thêm ngày hôm nay bạn ạ! :D, nếu không gọi lên phòng nhân sự hỏi xem, nhỡ thư nó thất lạc. Vì nếu hồ sơ mà không đủ tiêu chuẩn thì VCB không nhận ngay từ đầu luôn. Đã được nhận hồ sơ thì kiểu gì cũng được gọi đi thi :D. Lúc này mới đúng " chờ đợi là hạnh phúc" :)

Cứ đợi thêm ngày hôm nay bạn ạ! :D, nếu không gọi lên phòng nhân sự hỏi xem, nhỡ thư nó thất lạc. Vì nếu hồ sơ mà không đủ tiêu chuẩn thì VCB không nhận ngay từ đầu luôn. Đã được nhận hồ sơ thì kiểu gì cũng được gọi đi thi :D. Lúc này mới đúng " chờ đợi là hạnh phúc" :)

Kiểu này "hạnh phúc sao qua mong manh"/ k có tâm trạng mà ôn thi hay làm gì khác. cậu có số nhân sự k. cho to xin

uh, tớ mới nhận đc lúc 11h, em đưa thư chỗ tớ hay lắm, cứ đúng boong giờ ấy. Yên tâm ôn tập đi, t sợ ko đc thi vì hộ khẩu ko thuộc đối tượng, mà rốt lại vẫn đc thi. C TN thì yên tâm :)

Thế mà đến giờ tớ vẫn nhận được thư nào đâu. chán. chỗ tớ ở họ gửi thư đến mấy lần rồi. Gio lại chẳng thấy. quái quỷ thế k biết nữar

Các bạn nhận được thư báo thi cho mình hỏi họ có gọi xác nhận địa chỉ khong
Tớ gọi cho nhân sự hỏi xác nhận danh sách thi thì họ lại bảo k có ở đây.
Tớ hơi hoang mang tí. mọi người trả lời họ tớ với.
Híc híc.
Gốc Thái chính cống mà k được thi. hic hic

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thế mà đến giờ tớ vẫn nhận được thư nào đâu. chán. chỗ tớ ở họ gửi thư đến mấy lần rồi. Gio lại chẳng thấy. quái quỷ thế k biết nữar

Các bạn nhận được thư báo thi cho mình hỏi họ có gọi xác nhận địa chỉ khong
Tớ gọi cho nhân sự hỏi xác nhận danh sách thi thì họ lại bảo k có ở đây.
Tớ hơi hoang mang tí. mọi người trả lời họ tớ với.
Híc híc.
Gốc Thái chính cống mà k được thi. hic hic

Vẫn chưa có thư hở? "Tớ gọi cho nhân sự hỏi xác nhận danh sách thi thì họ lại bảo k có ở đây" là sao c? Hỏi có tên trong danh sách thi ko?

Vẫn chưa có thư hở? "Tớ gọi cho nhân sự hỏi xác nhận danh sách thi thì họ lại bảo k có ở đây" là sao c? Hỏi có tên trong danh sách thi ko?
Tức la to bao k nhận được thư. nên tớ hỏi xem tớ có trong danh sách thi k. thì họ bao chua có. thật k hiểu nổi. họ bào chờ thư xem,. chan quá

hum nay mình cũng nhận đươc thư rùi, hẹn tái ngộ với các bạn tại VCB nhé
Ai có đề thi ko gửi gmail cho mình tham khảo với, huong.nt0905
Thanks!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất