Vietcombank Vietcombank tuyển dụng 25 cán bộ làm việc tại CN Thái Nguyên [15.04-16.04.2013]

Ừ, chắc ~120 bạn thi, mai thi rồi, chúc tất cả các bạn làm bài thi thật tốt!

Tớ thi tạch vòng gửi xe. k thể hiểu nổi luôn.
Thật là chán quá đi thôi

Vẫn không nhận được thư báo dự thi à bạn? lạ nhở, hỏi lại nhân sự lần nữa cho chắc chắn xem nào. Nhỡ mai có tên trong danh sách dự thi mà không biết có phải lỡ mất cơ hội không :D

Vẫn không nhận được thư báo dự thi à bạn? lạ nhở, hỏi lại nhân sự lần nữa cho chắc chắn xem nào. Nhỡ mai có tên trong danh sách dự thi mà không biết có phải lỡ mất cơ hội không :D

Tớ hỏi và họ bảo k có trong danh sách dự thi.
Thú thực là k hiểu sao mình bị loại hồ sơ nữa đấy. Thật là k thể tin nổi

Tớ thi tạch vòng gửi xe. k thể hiểu nổi luôn.
Thật là chán quá đi thôi
trungnghia gọi điện hoặc lên trực tiếp HO hỏi đi. Mai mới thi cơ mà. Biết đâu có chút nhầm lẫn nào đó. Vì mình ko biết tiêu chí của họ là gì nên bạn thử nghĩ xem mình có khiếm khuyết j ko (tốt nghiệp trường nào, chuyên ngành j, bằng Giỏi or Khá, chiều cao cân nặng...). Nễu ok hết thì bạn thử táo bạo một lần xem sao? Lên gặp họ và hỏi xem đợt này có nhiều hồ sơ bị loại không? Lý do em không được đi thi...:). Mình cũng ở TN nhưng đợt này không thi, thấy hồ sơ cũng ít, tỷ lệ chọi vẻ ko cao nên hơi tiếc.hì :). Cơ hội này không nhìu, chúc bạn may mắn :)

Tớ hỏi và họ bảo k có trong danh sách dự thi.
Thú thực là k hiểu sao mình bị loại hồ sơ nữa đấy. Thật là k thể tin nổi
Quá đen cho đội bán than rồi! Mà sao VCB nhận hồ sơ rồi mà không cho con nhà người ta thi nhở. Bạn tên đày đủ là gì, SDT nữa, inbox mình. Mai đến sớm hóng có tên bạn, mình alo cho :D

Cậu học Ngân hàng mà bị loại thì tiếc nhỉ, mà t nghĩ hồ sơ của cậu hoàn toàn đủ điều kiện chả có lý do gì để bị loại nếu như theo cái tiêu chí mà họ chú ý cả.
"Nếu số hồ sơ đăng ký dự thi nhiều hơn so với số lượng dự kiến, Ngân hàng sẽ lựa chọn các ứng viên nổi trội hơn về kết quả học tập và kinh nghiệm công tác để mời tham gia các vòng tuyển dụng. "

trungnghia gọi điện hoặc lên trực tiếp HO hỏi đi. Mai mới thi cơ mà. Biết đâu có chút nhầm lẫn nào đó. Vì mình ko biết tiêu chí của họ là gì nên bạn thử nghĩ xem mình có khiếm khuyết j ko (tốt nghiệp trường nào, chuyên ngành j, bằng Giỏi or Khá, chiều cao cân nặng...). Nễu ok hết thì bạn thử táo bạo một lần xem sao? Lên gặp họ và hỏi xem đợt này có nhiều hồ sơ bị loại không? Lý do em không được đi thi...:). Mình cũng ở TN nhưng đợt này không thi, thấy hồ sơ cũng ít, tỷ lệ chọi vẻ ko cao nên hơi tiếc.hì :). Cơ hội này không nhìu, chúc bạn may mắn :)

Tớ học HV Ngân hàng mà, tài chính- ngân hàng, Khá, 7,75, Thái NGUYÊN, Cao 1,68cm.Con trai. có đi làm 1 thời gian.
Thế mới đau

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back