Vietcombank Vietcombank Trung Đô (Nghệ An) tuyển dụng 09 Nhân viên Khách hàng & Giao dịch viên [17.10.2012]

Có bạn nào ở TĐ được gọi phỏng vấn rồi thì báo tớ nhé, để tớ xem tớ có được gọi ko??

Tối nay tớ đang phân vân có về nghệ an ko??? nếu về tối mai ra HN luôn, mà lỡ thứ 4 bên TĐ gọi thứ 5 đi pvan thì tớ tèo luôn.

Đang phân vân quá. ko về ko được mà về rồi ra HN nhỡ bên TĐ gọi cuối tuần đi PV thì thôi luôn.

Help me!

Mình thấy Nh hay gọi pv cuối tuần mà:^o

Rốt cuộc là răng hầy, TRung đô mãi ko có kết quả, chẳng lẽ ko ai đc gọi pv. hức :(

tớ chỉ biết bên chi nhánh vietcom vinh đi làm rồi thôy, bên Trung Đô ko thấy tin tức j` luôn hix

Có bạn nào ở Chi nhánh Vinh đi làm đợt vừa rồi. Chia sẻ anh em Lương bao nhiêu với.

Re: Vietcombank Trung Đô (Nghệ An) tuyển dụng 09 Nhân viên Khách hàng & Giao dịch viên [17.10.2012]

tớ chỉ biết bên chi nhánh vietcom vinh đi làm rồi thôy, bên Trung Đô ko thấy tin tức j` luôn hix

Tất cả các vị trí đi làm rồi hay chỉ 1 vài người hả c? thấy bảo có bạn đi làm trc khi đăng tuyển mà! nói chung ko hi vọng nhưng vẫn hóng kết quả chính thức

- - - Updated - - -

Trung Đô dự là muôn nhất cuối tuần này thôi, các bạn chuẩn bị tinh thần t6 gọi, cn pv. đã hết tuần đâu/:)

ko bjet Chi nhánh trung đô lấy mấy người pvan đây, lấy có mười mấy người trên 130 người như bên Chi nhánh Vinh thì ko tới lượt mềnh mất :(((((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất
Khoa Bu
Back
Bên trên