Vietcombank Vietcombank Trung Đô (Nghệ An) tuyển dụng 09 Nhân viên Khách hàng & Giao dịch viên [17.10.2012]

răng mà từng nớ ngưòi thi mà pv có 13 ng trời hầy, ai đc gọi trung đô thì tbao anh em biết với nha:(

răng mà từng nớ ngưòi thi mà pv có 13 ng trời hầy, ai đc gọi trung đô thì tbao anh em biết với nha:(
Ko ngờ ít thế! Nếu 13 ng lấy 8 thật thì ub mình chắc có bạn đc gọi, nếu ko thì hơi vô lý, chỉ chọi 1,2 suất còn lại hoặc ko có suất nào >-)trường hợp còn lại ko cần pv :)) mấy bạn xinh đẹp, giỏi giang hôm mình gặp cũng chả thấy đâu. có nên hi vọng ko nhỉ? vào 1 cái j đó..........8-|8-| 3 lần hn - vinh mỗi lần đều vất vả cả!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ko ngờ ít thế! Nếu 13 ng lấy 8 thật thì ub mình chắc có bạn đc gọi, nếu ko thì hơi vô lý, chỉ chọi 1,2 suất còn lại hoặc ko có suất nào >-)trường hợp còn lại ko cần pv :)) mấy bạn xinh đẹp, giỏi giang hôm mình gặp cũng chả thấy đâu. có nên hi vọng ko nhỉ? vào 1 cái j đó..........8-|8-| 3 lần hn - vinh mỗi lần đều vất vả cả!

nhin so qua hinh nhu toan cac ban nu duoc goi di phong van hay

Aiza đi pv về mới thấy mình dại cả nhà ạ :(( chờ đợi tầm 30' tám với đứa bạn hồi đại học,nó được gọi vào trước mình,vào mình chưa kịp chuẩn bị đã gọi tên rồi,ai pv xong cũng đều được đi xuống t1 ngay :))
Hai đứa gặp nhau bảo,đứa thì chỉ được hỏi bố mẹ làm gì chấm hết,đứa thì giới thiệu bản thân,hết luôn.Haizzz nghĩ mà cũng shock quá,bên Trung Đô thì mình không biết nhưng mà chi nhánh Vinh thì tự thi còn hết đời cũng không vòa được đâu mọi người ạ
P/s: mất công mình pv xong cái là lên xe ra Hà Nội để ngày mai thi agri :(( :((

Vừa đọc các pm của mọi người xong. Hy vọng sẽ có bạn đậu. :) Chắc chắn là thế rồi, vì họ ko thể nào nhận ngoài hết được. Mình cũng nhờ người nhà nộp vì ko thể về vinh, vì vậy có lẽ là ko qua vòng hồ sơ.
Nếu lần sau mà pv ít quá (tình trạng chung của pv bank hiện tại) các ban nên chém vào để họ hỏi thêm vài câu. hj :))

Oh, mình trượt vòng 1 nhưng nghe thông tin người nhà bảo, danh sách phỏng vấn có 16 người, sao còn 13 nhỉ? lấy 7 thôi các bạn ạ, 1 người đã được gọi đi làm trước đó rồi ( trước khi đăng tuyển í)

Re: Vietcombank Trung Đô (Nghệ An) tuyển dụng 09 Nhân viên Khách hàng & Giao dịch viên [17.10.2012]

Aiza đi pv về mới thấy mình dại cả nhà ạ :(( chờ đợi tầm 30' tám với đứa bạn hồi đại học,nó được gọi vào trước mình,vào mình chưa kịp chuẩn bị đã gọi tên rồi,ai pv xong cũng đều được đi xuống t1 ngay :))
Hai đứa gặp nhau bảo,đứa thì chỉ được hỏi bố mẹ làm gì chấm hết,đứa thì giới thiệu bản thân,hết luôn.Haizzz nghĩ mà cũng shock quá,bên Trung Đô thì mình không biết nhưng mà chi nhánh Vinh thì tự thi còn hết đời cũng không vòa được đâu mọi người ạ
P/s: mất công mình pv xong cái là lên xe ra Hà Nội để ngày mai thi agri :(( :((

Cố gắng lên bạn! mai thì tốt nhé! ko dại làm sao bít đc

- - - Updated - - -

Oh, mình trượt vòng 1 nhưng nghe thông tin người nhà bảo, danh sách phỏng vấn có 16 người, sao còn 13 nhỉ? lấy 7 thôi các bạn ạ, 1 người đã được gọi đi làm trước đó rồi ( trước khi đăng tuyển í)

Lúc đầu bảo pv có 10 ng cơ :) hình như danh sách có mấy bạn nghỉ

Dù gì thì cũng chúc mừng các bạn vượt qua vòng viết ;)) Điều này ko phải ai cũng làm được đâu, dựa trên tương quan số lượng cần tuyển và số lượng các bạn đc PV thì cũng phải cạnh tranh thế nào mới được đến V3 đó chứ ;))

Có bạn nào ở TĐ được gọi phỏng vấn rồi thì báo tớ nhé, để tớ xem tớ có được gọi ko??

Tối nay tớ đang phân vân có về nghệ an ko??? nếu về tối mai ra HN luôn, mà lỡ thứ 4 bên TĐ gọi thứ 5 đi pvan thì tớ tèo luôn.

Đang phân vân quá. ko về ko được mà về rồi ra HN nhỡ bên TĐ gọi cuối tuần đi PV thì thôi luôn.

Help me!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back