Vietcombank thông báo tuyển dụng nhân sự tại các chi nhánh trên địa bàn thành phố hà nội [28/06]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
k kịp nộp :)) :))

mãi vừa chiều nay mới lên xin bảng kết quả 8 kỳ mà cô còn phán 1 câu xanh rờn :" chưa biết bao h lấy được, cái này cô k hứa trước" @@

Mong chúa phù hộ cho các con của chúa thôi [-O< Ai bảo ngân hàng giờ đây là "TMCP" nên chuyện có người được ưu tiên cũng chẳng phải là gì đó quá bất công. Chả nhẽ chưa ai từng nghe: "Cố gắng đời bố, củng cố đời con" sao. Nếu không được ưu tiên thì thành ra cố gắng công cốc à :)) Đây đâu phải là đi thi đại học nữa đâu mà đợi chờ sự công bằng cho tất cả mọi người chứ. Nếu không thuộc diện ưu tiên thì đành phải mong chờ và hy vọng công sức bỏ ra sẽ giúp mình lách được qua cửa chính (tuy hơi bị hẹp) mà vào thôi.:))Thật là buồn, nhưng đây là sự thật.:)) Và mình thì cũng phải đang chen nhau bẹp ruột qua cái cửa đấy đây :))

Sáng nay tớ cũng đi nộp hồ sơ, đứng đợt các chị soát hồ sơ một hai bạn đến trước mình mà đã thấy 3 trường hợp bạn đi nộp hồ sơ có anh/chị làm ở VCB đi nộp cùng, ah mà nhớ ra là trước khi vào phòng còn có chị dặn một bạn em phải nói em là người quen chị này chị này thì người ta mới nhận nhớ chưa :)) lại còn có bạn chị phụ trách chính nhận hồ sơ còn nói với chị đi cùng là bạn này không đủ điều kiện tuyển dụng đâu nhé nhưng mà là người nhà cán bộ của mình nên cứ nộp để hội đồng xét duyệt =.=
Mà thôi tóm lại là ở đâu cũng thế, cứ cố hết sức thôi chứ biết làm sao được :))

chuẩn đấy b ơi, t cao 1m58 vào đo đc có 1m55, sốc nhưng mà thôi vẫn đủ qua nên kệ! Cũng nghe mấy cô ở đấy nói hôm nay chị này chị kia dắt e đến nộp,vừa dắt xe vào ô bảo vệ kêu đi nộp làm j, con ông cháu cha có suất hết rồi, chả br biết thế nào, chẹp,nếu thế thì cũng tiếc công mình chạy ngược chạy xuôi xin giấy tờ. Thôi thì cứ coi đi thi cho biết T_T hy vọng còn tí % may mắn :D

vừa mới đi nộp hs về, cũng dc nhìn các cô chú dẫn cháu đi theo, lúc đó ước j mềnh cũng dc như vậy, hix, hổng có duyên nộp ở VCB rùi, nộp hs mềnh cái sơ yếu lí lịch chú chủ tịch xã kí chả đóng dấu j, có mỗi giáp lai ở ảnh, thế là bị loại. Xin xỏ thì dc hoãn sang sáng mai, nhưng cũng chả kịp =)) =))

k kịp nộp :)) :))

mãi vừa chiều nay mới lên xin bảng kết quả 8 kỳ mà cô còn phán 1 câu xanh rờn :" chưa biết bao h lấy được, cái này cô k hứa trước" @@
bạn này học HVNH thì phải.......lần này đúng là không có cơ hội tớ đi nộp nhưng không được vì thiếu giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời, chắc đây là tình trạng chung của sinh viên HVNH:(:)(:)((

Bạn ơi, cho mình hỏi với, bạn nộp chi nhánh nào đey? mình định ngày cuối mới đi nộp hồ sơ không biết người ta còn nhận nữa ko nhỉ? với giấy chứng nhận sức khỏe là của bệnh viện cấp hay của phòng khám thì có được chấp nhận ko?
Cảm ơn bạn trc nhé:D
hix, sr bạn... hnay t phải đi làm, ko onl đc :( t nộp SGD bạn ah, vừa chiều lại đi nộp tiếp, lúc 4h ấy. Chắc là bạn cũng nộp rooif^^ Giấy khám sk thì phòng khám vẫn ok mà. Hnay có bạn Ngoại thương, chưa kịp công chứng chứng nhận tốt nghiệp vẫn đc nhận hs mà

Bạn nộp chi nhánh nào thế, tớ đang định nộp chi nhánh Hà Tây nhưng không biết bên ấy có kiểm tra chiều cao khắt khe không, tớ chả đủ 1m55 cơ, mà tớ còn chưa có cả chứng nhận tốt nghiệp...nhưng thôi bạn không phải buồn đâu, rồi sẽ có nhiều cơ hội nữa tới với bạn mà!
sr bạn, bh t mới onl... t nộp SGD, chiều mang cả sang CN Thăng Long nộp nhưng là khoa Kinh tế đầu tư của KTQD nên ko đc nhận, lại cun cút ra về :(( chiều nay đo t lại lên đc 1m57 mới ác

bạn này học HVNH thì phải.......lần này đúng là không có cơ hội tớ đi nộp nhưng không được vì thiếu giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời, chắc đây là tình trạng chung của sinh viên HVNH:(:)(:)((
chiều t đi nộp bên CN Thăng Long, thấy mấy chị ấy nch với nhau, con bé em học NH, phải xin sếp mới đc nộp hs.... nên nếu có người quen vẫn đc châm trc đấy b ah

Hôm nay nộp ở chi nhánh Nam Thăng Long, nhưng chưa bị qua cái vòng thước đo như mọi người ấy.

Tớ được có 157,5 cm thôi ấy, khai gian thành 158cm :D, đo của người ta thành tụt xuống nữa thì khóc à :((

Mấy bạn HVNH chưa có giấy chứng nhận tn tạm thời thế là trả hồ sơ về ngay. (Người ta buồn nhưng mình mừng thầm trong lòng :-")

Cái chị nhận hồ sơ của mình chả thấy ý kiến ý cò gì cái đơn xin việc, không biết có bị chê trách gì không nữa, mình cố viết trong 1 trang a4 khoảng 30 dòng nên ngắn lắm lắm ấy :(

những 30 dòng mà vẫn ngắn ak, mình có hơn 10 dòng thôi. Có nhờ chị ấy xem giúp nhưng chị ấy bảo không chỉnh sửa cho mình, lại bảo xem hộ em có cần viết lại không chị ý bảo thế là được rồi. Mình nghĩ đây là đơn chứ có phải thư giới thiệu đâu mà cần dài quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch