Vietcombank thông báo tuyển dụng nhân sự tại các chi nhánh trên địa bàn thành phố hà nội [28/06]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay nộp ở chi nhánh Nam Thăng Long, nhưng chưa bị qua cái vòng thước đo như mọi người ấy.

Tớ được có 157,5 cm thôi ấy, khai gian thành 158cm :D, đo của người ta thành tụt xuống nữa thì khóc à :((

Mấy bạn HVNH chưa có giấy chứng nhận tn tạm thời thế là trả hồ sơ về ngay. (Người ta buồn nhưng mình mừng thầm trong lòng :-")

Cái chị nhận hồ sơ của mình chả thấy ý kiến ý cò gì cái đơn xin việc, không biết có bị chê trách gì không nữa, mình cố viết trong 1 trang a4 khoảng 30 dòng nên ngắn lắm lắm ấy :(

tin ngoại thg có chứng nhận TN tạm thời ở đâu thế bạn? tớ ngoại thg đây mà các thầy bảo sang tháng 7 cơ, đợi giải quyết thi ĐH đã :((

Tớ lấy cái giấy Xác nhận từ hồi tháng 3, xác nhận đã hoàn thành đủ tín chỉ khóa học, đủ điều kiện viết luận văn tốt nghiệp và dự kiến tốt nghiệp tháng 7 ấy bạn ạ, người ta xem qua thì thấy không sao, không biết thứ 2 bắt đầu xét hồ sơ kỹ lưỡng thì có được chấp nhận không. Bảng điểm cũng là bảng điểm 7 kỳ, chưa xin được điểm khóa luận vào vì trường mình đang bận thi ĐH nữa.

Sáng nay tớ cũng đi nộp hồ sơ, đứng đợt các chị soát hồ sơ một hai bạn đến trước mình mà đã thấy 3 trường hợp bạn đi nộp hồ sơ có anh/chị làm ở VCB đi nộp cùng, ah mà nhớ ra là trước khi vào phòng còn có chị dặn một bạn em phải nói em là người quen chị này chị này thì người ta mới nhận nhớ chưa :)) lại còn có bạn chị phụ trách chính nhận hồ sơ còn nói với chị đi cùng là bạn này không đủ điều kiện tuyển dụng đâu nhé nhưng mà là người nhà cán bộ của mình nên cứ nộp để hội đồng xét duyệt =.=
Mà thôi tóm lại là ở đâu cũng thế, cứ cố hết sức thôi chứ biết làm sao được :))

mọi người cho t hỏi lần cuối trc khi hết hạn nộp nhé! có bạn nào đi nộp ở chi nhánh nào đó mà chấp nhận chưa có chứng nhận tốt nghiệp ko ah, cho dân ngân hàng bon chen với :(

Dân Ngân hàng vào Chi nhánh Thăng long đều bị trả hồ sơ hết vì lý do trên bạn ạ :)

Bạn ơi, cho mình hỏi chút. HVNH chỉ có bảng điểm 8 kỳ mà chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời thì có nộp được hồ sơ ko vậy? MÌnh định chiều đi nộp, hỏi lại cho chắc để còn đi cho đỡ mất công.hix, Tớ nộp ở chi nhánh Thăng Long.

Sáng nay tớ cũng đi nộp hồ sơ, đứng đợt các chị soát hồ sơ một hai bạn đến trước mình mà đã thấy 3 trường hợp bạn đi nộp hồ sơ có anh/chị làm ở VCB đi nộp cùng, ah mà nhớ ra là trước khi vào phòng còn có chị dặn một bạn em phải nói em là người quen chị này chị này thì người ta mới nhận nhớ chưa :)) lại còn có bạn chị phụ trách chính nhận hồ sơ còn nói với chị đi cùng là bạn này không đủ điều kiện tuyển dụng đâu nhé nhưng mà là người nhà cán bộ của mình nên cứ nộp để hội đồng xét duyệt =.=
Mà thôi tóm lại là ở đâu cũng thế, cứ cố hết sức thôi chứ biết làm sao được :))

Chỉ tiêu eo hẹp, giấy má khó khăn mà còn thế này thì buồn quá >"<

Bạn ơi, cho mình hỏi chút. HVNH chỉ có bảng điểm 8 kỳ mà chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời thì có nộp được hồ sơ ko vậy? MÌnh định chiều đi nộp, hỏi lại cho chắc để còn đi cho đỡ mất công.hix, Tớ nộp ở chi nhánh Thăng Long.
k dc đâu bạn ah. hqua đi mình thấy mấy bạn NH bị trả hồ sơ hết

Không được đâu bạn ạ. Thứ 2 tuần sau là hạn chót bổ sung hồ sơ ở Thăng Long, nếu bạn chắc chắn là thứ 2 có thể lấy được giấy Chứng nhận thì cứ đến đấy nộp, xin bổ sung sau :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,734
Thành viên mới nhất
archspiremerch