Vietcombank thông báo tuyển dụng nhân sự tại các chi nhánh trên địa bàn thành phố hà nội [28/06]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
t đi nộp vietcombank hôm qua ùi. tình hình theo t nhận xét thì các bạn không có giấy chứng nhận or ko đủ chiều cao or không nộp được vì một số lí do nào đó thì cũng đừng buồn quá. vì nếu không phải là quá xuất chúng or không có quan hệ thì nộp cũng chẳng ích gì. hwa t nộp thấy chị ấy cứ nhìn đi nhìn lại tờ sơ yếu li lịch. chắc chị ấy thương mình nên tìm xem hoàn cảnh gia đình thế nào , bố mẹ làm gì để còn có chút cơ hội nhưng nhìn mãi chả thấy. cũng đành chịu thôi các bạn trẻ ah!

đi nộp hồ sơ về tràn đâỳ hy vọng mà nghe COCC thế này thì...khéo mà bị loại từ vòng hồ sơ ấy chứ :(

nay cũng nộp hồ sơ, mới đầu nản định về vì đông quá ko chen được, bằng lại bằng DL, bước đầu may mà vẫn nhận hồ sơ mình

Ôi, Kinh tế đầu tư ngon lành cành đào mà không nhận afh, haiz... bó tay nhỉ, tớ thấy đo chiều cao luyên thuyên lắm, tớ cũng ngót nghét 1m58 mà đo thế nào ông giám thị bẩu 1m56. Cũng may lúc vào cửa mình cũng kịp chào ngọt ngào anh ấy đấy, có khi vì thế còn được lôi lên thành 1m56 chứ không chừng lại đo thành 1m54 cũng bỏ mạng...:(

Được cái tớ nộp ở VCB Hà Tây, thấy cũng không quá khắt khe lắm, mặt các bác nhân sự không nặng cũng không nhẹ, tạm cho là không đến nỗi không chịu được

ẹc, hôm ni mình cũng đi nộp ở chi nhánh Ba Đình. tình hình rất đông xếp hàng dài đến tận cầu thang máy í. huhu đi từ 1h30 chìu mà đến tận 3h mới nộp đc đó. soi hồ sơ kinh khủng, không nhận liên thông. có bạn đang làm Habubank mà học chuyên ngành Quản trị kinh doanh truong Ngoại Thuong cũng k đc nhận hồ sơ đấy. mà Nhân viên Nghiệp vụ là làm những gì ý nhỉ? chung chung quá phải k? k biết sau khi hết hạn nộp hồ sơ thì bao lâu sẽ thi nhỉ?

À, vụ đo đạc chìu cao cũng thế. hầu như ai cũng phải đo. he may mình anh nhận hồ sơ k đo. nhìn GKSK của mình hỏi e cao bao nhiu, rồi hỏi có đúng k này nọ. hihi may vẫn nộp đc, buoc đầu là có niềm tin cái đã. bỏ qua vụ COCC để còn thi cử chứ các bác nhảy?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme