Vietcombank thông báo tuyển dụng nhân sự tại các chi nhánh trên địa bàn thành phố hà nội [28/06]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
29/6 trường mình mới có bảng điểm, và h mới đi thi toeic, thôi túm lại là ko nộp vietcom đc rồi :(

các bạn cho mình hỏi viết vị trí tuyển dụng ở sở giao dịch có cần ghi rõ là tín dụng hay giao dịch viên j k, tại ở sở chỉ ghi là nhân viên nghiệp vụ?

các bạn ai bít cho mình hỏi chút, mình có syll đã xác nhận rồi nhưng là syll trong hồ sơ theo form của Bộ lao động ý, nên ko có quá trình công tác, các khóa học gì gì ở trong đấy. mà hồ sơ chỉ yêu cầu syll với đơn xin việc thôi. Giờ có phải làm lại syll theo form tự thiết kế rồi đi xin xác nhận lại ko nhỉ? Với cả ko thấy có y/c các văn bằng chứng chỉ khác có liên quan, chỉ cần bảng điểm và cn tốt nghiệp, và 2 bằng tiếng anh, tin học là okie phải ko các bạn?
syll của bạn như vậy là được rồi nhưng nhớ chuẩn bị các giấy tờ đầy đủ theo như ngân hàng yêu cầu nhé kẻo đến nộp lại mất công mang về

không đúng chuyên ngành là out luôn hả mọi người =((

ôi, 29 mới có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời, 28 hết hạn nộp hồ sơ, con đi chết đây người ơi, sao người ác quá vậy?

Nộp hồ sơ trực tiếp có bắt buộc phải tự mình đi nộp ko các bạn. nhờ nộp hộ đc ko ta?

Mọi người ơi, có ai nộp chưa? chưa có chứng nhận tốt nghiệp lấy bảng điểm có dc ko nhỉ.:-?

cho tớ hỏi là vị trí ứng tuyển ghi nhân viên nghiệp vụ hay ghi rõ là GDV hay nhân viên tín dụng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch