Vietcombank thông báo tuyển dụng nhân sự tại các chi nhánh trên địa bàn thành phố hà nội [28/06]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mọi người ơi! ở sở giao dịch người ta nói tuyển 20 nhân viên nghiệp vụ mà không nói rõ là vị trí nào thì biết ghi vị trí gì nhỉ?

Thì cứ ghi là nhân viên nghiệp vụ thoai. Nếu có đỗ thì thiếu nhân lực ở mô thì người đắp vô đó. Họ còn điều chuyển phân bổ mỗi chố 1 tý, cũng chưa chắc chắn chỉ tiêu cho từng vị trí cụ thể nên họ ghi chung chung thế.

sáng nay mình cũng đi nộp ở VCB Sở giao dịch nên chia sẻ với mọi người tý hehe :)). lúc mình tới thì nghe nói một loạt các bạn HVNH trước đó (do mình tới muộn vào cuối buổi sáng) đã phải đi về vì chưa có giấy xác nhận, hình như chỉ mới có mấy bạn KTQD nộp được thôi. mà VCB Sở giao dịch họ đo chiều cao luôn đấy các bạn ạ :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Co ai khong dung chuyen nganh ma di nop ve khong? Ho co nhan khong nhi? hic hic

Vị trí ngân quỹ có phải là kế toán giao dịch không. Ai biết trả lời cho mình với nhé. Cám ơn rất nhiều:). Chỉ có một vị trí ngân quỹ là Thủ quỹ kiểm ngân - chi nhánh Thăng Long phải không?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình là sv năm 4 học viện ngân hàng.Hôm nay đi nộp hồ sơ ở chi nhánh Hà Nội 344 Bà Triệu người ta không nhận vì thiếu giấy xác nhận tốt nghiệp.Quay ra trường xin thì mấy ông bà bảo chưa tốt nghiệp nên chưa có giấy.Sau đó mình viết cái giấy xác nhận là sv năm 4 trong đó ghi thêm là đã hoàn thành ct học tưởng ok nào ngờ ông ý gạch phắt đi.Thôi năm nay đành gác lại đồng chí Vietcom vậy.Lực bất tòng tâm.
hix, t cũng năm 4, cũng tính nộp ở đây, mà tình hình bi đát thế sao b ơi :(

Có ai có đơn xin viết tay gồm những j ko ? chẳng biết viết j

À, mọi người ơi, bằng C tiếng anh của trung tâm cũng được nhận chứ nhỉ?

Mình là sv năm 4 học viện ngân hàng.Hôm nay đi nộp hồ sơ ở chi nhánh Hà Nội 344 Bà Triệu người ta không nhận vì thiếu giấy xác nhận tốt nghiệp.Quay ra trường xin thì mấy ông bà bảo chưa tốt nghiệp nên chưa có giấy.Sau đó mình viết cái giấy xác nhận là sv năm 4 trong đó ghi thêm là đã hoàn thành ct học tưởng ok nào ngờ ông ý gạch phắt đi.Thôi năm nay đành gác lại đồng chí Vietcom vậy.Lực bất tòng tâm.
thôi xong thế này còn nộp gì nữa..............chán luôn :(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

nay mình đi nộp có mấy bạn thiếu tem cũng phải đi về. khổ thế k bít. họ đo chiều cao ngay tại chỗ xem có đủ 1m55 k (với con gái). Mấy a chị ấy cũng thân thiện lém.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud