Vietcombank thông báo tuyển dụng nhân sự tại các chi nhánh trên địa bàn thành phố hà nội [28/06]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đợt này không thấy VCB yêu cầu dịch thuật và công chứng chứng chỉ TA nữa nhỉ, đợt trước thấy chứng chỉ TOEIC vs IELTS phải dịch rồi mới được công chứng, may quá :D

ôi, nói không phải bôi bác đâu nhé, hôm qua mình cũng đi nộp hồ sơ ở vcb, không tiết lộ chi nhánh nhé, chị nhân sự chị ấy liếc luôn xuống mục bố mẹ công tác ở đâu :((

Vừa đi nộp ở Vietcom về xong. Chị nhận hồ sơ cũng thân thiện (Mặc dù lúc đầu vào phòng, không khí im ắng làm mình cũng thấy sờ sợ :)) ) Nhưng xong lúc nộp hồ sơ thì thấy cũng bình thường. Có 1 chị đi làm đc 1 năm ở 1 ngân hàng gì ý bị hỏi: Sao em đi làm 1 năm ở NH ... rồi lại chuyển công việc thế? Mai sau thấy công việc khác tốt hơn lại chuyển à em? (Khó - Nam Cường - để trả lời :)) ) May mình là SV mới ra trường nên không bị hỏi gì, chị ý kiểm tra đầy đủ hồ sơ là xong thôi, cũng không bị đo đạc gì cả :)) [-O<

Vừa đi nộp ở Vietcom về xong. Chị nhận hồ sơ cũng thân thiện (Mặc dù lúc đầu vào phòng, không khí im ắng làm mình cũng thấy sờ sợ :)) ) Nhưng xong lúc nộp hồ sơ thì thấy cũng bình thường. Có 1 chị đi làm đc 1 năm ở 1 ngân hàng gì ý bị hỏi: Sao em đi làm 1 năm ở NH ... rồi lại chuyển công việc thế? Mai sau thấy công việc khác tốt hơn lại chuyển à em? (Khó - Nam Cường - để trả lời :)) ) May mình là SV mới ra trường nên không bị hỏi gì, chị ý kiểm tra đầy đủ hồ sơ là xong thôi, cũng không bị đo đạc gì cả :)) [-O<

bạn ơi cho mình hỏi,có cần giấy tạm trú không vậy

bạn nộp ở chi nhánh nào thế?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất