Vietcombank thông báo tuyển dụng nhân sự tại các chi nhánh trên địa bàn thành phố hà nội [28/06]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cho tớ hỏi khi nộp có cần thiết nộp giấy tạm trú không hay là nợ được
chỗ tớ nộp họ đo chiều cao hết à

Nay đi nộp Vietcombank Thành Công,đến đó có 1 chị kiểm tra hồ sơ rất kỹ. Nghe chị đó bảo là phải có giấy chứng nhận tốt nghiệp thì chị mới nhận hồ sơ cho mình.Không phải đo chiều cao, chiều thấp nhé các bạn !
Mình cũng nộp VCB Thành Công nè. Chị nhân sự kiểm tra hồ sơ gắt quá và đòi hỏi những điều vô lý, thừa thãi. VD như SYLL phải ghi rõ quá trình công tác từ lúc sinh ra bố mẹ mình đi học đến năm bao nhiêu.Đi làm từ năm nào? Đến năm nào nghỉ hưu. Oạch.Chắc hết cái để vặn. Trong Khi mình cũng đã nộp bộ hồ sơ như thế đợt tuyển dụng trước đây ở Hội sở thì không sao hết.Nhưng cuối cùng thì cũng Ok
P/S: Mình bị đo chiều cao mà.Đủ 1M55. Keee. Cơ mà đo hay không là do lúc đó chị ấy nhớ hay không đấy

Mình cũng nộp VCB Thành Công nè. Chị nhân sự kiểm tra hồ sơ gắt quá và đòi hỏi những điều vô lý, thừa thãi. VD như SYLL phải ghi rõ quá trình công tác từ lúc sinh ra bố mẹ mình đi học đến năm bao nhiêu.Đi làm từ năm nào? Đến năm nào nghỉ hưu. Oạch.Chắc hết cái để vặn. Trong Khi mình cũng đã nộp bộ hồ sơ như thế đợt tuyển dụng trước đây ở Hội sở thì không sao hết.Nhưng cuối cùng thì cũng Ok
P/S: Mình bị đo chiều cao mà.Đủ 1M55. Keee. Cơ mà đo hay không là do lúc đó chị ấy nhớ hay không đấy
mình làm hồ sơ ghi đủ từ khi bố mẹ đi học đến khi đi làm mà

Vừa đi nộp ở Vietcom về xong. Chị nhận hồ sơ cũng thân thiện (Mặc dù lúc đầu vào phòng, không khí im ắng làm mình cũng thấy sờ sợ :)) ) Nhưng xong lúc nộp hồ sơ thì thấy cũng bình thường. Có 1 chị đi làm đc 1 năm ở 1 ngân hàng gì ý bị hỏi: Sao em đi làm 1 năm ở NH ... rồi lại chuyển công việc thế? Mai sau thấy công việc khác tốt hơn lại chuyển à em? (Khó - Nam Cường - để trả lời :)) ) May mình là SV mới ra trường nên không bị hỏi gì, chị ý kiểm tra đầy đủ hồ sơ là xong thôi, cũng không bị đo đạc gì cả :)) [-O<

Tò mò tí, có phải bạn này học NEU tên Nam biệt danh là Bốc không nhỉ?

ai đi nộp ở sở giao dịch rồi cho mình hỏi có đông lắm không vậy, mai đi nộp mà không biết lên nộp chi nhánh hay sở giao dịch

Mọi người ơi, Đơn xin việc viết tay là mình phải tự viết vào Giấy A4, hay là điền vào cái "Đơn xin" có sẵn trong bộ hồ sơ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch