Vietcombank thông báo tuyển dụng nhân sự tại các chi nhánh trên địa bàn thành phố hà nội [28/06]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chào mọi người. mọi người cho tớ hỏi tình hình sáng nay các chi nhánh thu hồ có khắt khe lắm ko? ai đã đi nộp hsơ rùi thì chia sẻ kinh nghiệm với mọi người nữa nhé.:-?

hu hu mọi người ơi mình học liên thông HVNH thì chắc ko đc nhỉ, chán quá :((

- Đơn xin dự tuyển viết tay, ghi rõ tên Chi nhánh dự tuyển, vị trí tuyển dụng <= cái này viết thế nào nhỉ? có phải là cái mẫu của NH cho ko hay là đơn khác?

tại sao vậy nhỉ? ngân hàng đã yêu cầu tuyển ứng viên thuộc các trường top 1 lại còn hạn chế chuyên ngành nữa. thật là khó.
Mình học ngành quản trị kinh doanh của trường đại học kinh tế quốc dân. Mình rất muốn ứng tuyển vào NH ngoại thuơng nhưng lại không được vì NH chỉ tuyển ngành tài chính NH, Kế toán, kinh tế đầu tư. tiếc quá, minh không đủ điều kiện rồi.
Nhưng mình nghĩ sao ngân hàng không mở rộng chuyên ngành của ứng viên? Ở trường mình, thì ngoài ngành tài chính NH, kế toán, kinh tế đầu tư ra thì các ngành khác cũng có sinh viên cũng rất xuất sắc, giỏi. vậy tại sao? không tạo cơ hội để những sv thuộc ngành khác cùng cạnh tranh. với nhiều ứng viên cạnh tranh như vậy, thì NH sẽ có nhiều lựa chọn tuyển nhân viên mà.

tại sao vậy nhỉ? ngân hàng đã yêu cầu tuyển ứng viên thuộc các trường top 1 lại còn hạn chế chuyên ngành nữa. thật là khó.
Mình học ngành quản trị kinh doanh của trường đại học kinh tế quốc dân. Mình rất muốn ứng tuyển vào NH ngoại thuơng nhưng lại không được vì NH chỉ tuyển ngành tài chính NH, Kế toán, kinh tế đầu tư. tiếc quá, minh không đủ điều kiện rồi.
Nhưng mình nghĩ sao ngân hàng không mở rộng chuyên ngành của ứng viên? Ở trường mình, thì ngoài ngành tài chính NH, kế toán, kinh tế đầu tư ra thì các ngành khác cũng có sinh viên cũng rất xuất sắc, giỏi. vậy tại sao? không tạo cơ hội để những sv thuộc ngành khác cùng cạnh tranh. với nhiều ứng viên cạnh tranh như vậy, thì NH sẽ có nhiều lựa chọn tuyển nhân viên mà.

Neu à bạn :)) Khoa tớ còn chưa phát cho giấy chứng nhận tốt nghiệp, có đúng chuyên ngành thì cũng phải ngồi xem này :))

có bạn K11 HVNH nào sáng nay đi nộp VCB chưa thế, có chi nhánh nào chấp nhận bảng điểm 7 kỳ của trường mình không vậy? để mình còn có động lực mai đi nộp hồ sơ.hj :x

tớ cũng muốn hỏi có bạn nào K11 HVNH nộp rùi ko?họ có nhận bảng điểm 7 kỳ ko vậy, huhu

T cũng K11 HVNH chưa có GCNTN mà chỉ có bảng điểm 7 kỳ thui, có mem nào cho thông tin với? tks!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55