Vietcombank Vietcombank Hải Phòng tuyển dụng 12 cán bộ Tín dụng, Thanh toán QT, Kinh doanh dịch vụ... [05.09.201

À thế bạn là top gần đầu rồi, tớ đội sổ mới ghê chứ, pv cuối cùng. C pv thấy sao ?

Bạn Itachi ngồi ở đâu trong phòng họp?? Chắc Ngân hàng chỉ đánh giá qua cử chỉ và phong thái với cách ăn nói :D... vậy là hi vọng của mọi người như nhau ... :D

Ngồi góc cuối mấy cánh con trai, mặc áo tím kẻ sọc ấy, ngồi ghế xếp chứ ko có suất đc ngồi ghế VIP như các bạn ;)). C pv nó hỏi những gì

Câu hỏi của bạn Itachi thế nào??? trả lời ok chứ???
T bị hỏi cũng hơi đau, sau câu gt, bà ấy bảo tớ học ngành này thì nghĩ có làm đc TD ko, thì tớ cứ trả lời kiểu là hợp vs cv này, thích suy nghĩ tính toán logic, đánh giá... xong bà ấy làm ngay câu làm TD phải am hiểu sâu chứ năng khiếu sao được , nghĩ bụng vậy còn tuyển fresher làm gì. Sau đó Bà ngồi góc trái hỏi trc đã từng tham gia hđ gì rồi, thì kể 1 lô 1 lốc :)). Sau đó hỏi từ lúc ra trường em đi xin việc đâu rồi, lúc thực tập tại cty nào ??

ah ah, t có hình dung ra góc ấy rồi, còn bạn nào áo tím thì ko nhớ lắm, hihi. Bạn itachi247 thi vị trí j thế? t thi nhân viên tín dụng. tớ pv thứ 3 mà

bạn itachi247 học trg j chuyên ngành j mà lại bị hỏi như thế?

sáng nay đi thi có 1 người dự thi tên là Chi (đeo kính cận, đi giầy cao gót). không biết là có ở đây không nữa???
:-/

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw