Vietcombank Vietcombank Hải Phòng tuyển dụng 12 cán bộ Tín dụng, Thanh toán QT, Kinh doanh dịch vụ... [05.09.201

bạn maihoang192 có phải học AOB và ở cùng phòng với bạn Quỳnh o nhỉ:-/ tớ trông cậu rất quen^^ mà hum p.vấn đi muộn nên cũng o kịp ới cậu.

- - - Updated - - -

Bạn có chắc ko? dù sao cũng thanks bạn nhiều. có chút info còn hơn là ko có gì.>:D

- - - Updated - - -

ah mới cả cho mình hỏi nhà mình sáng nay ai thi vị trí TTQT ko nhỉ?
tớ thi TTQT đây. bạn cũng thi TTQT à? hum p.vấn b có được hỏi j về nghiệp vụ o?

thế ah? bạn là M/F? các cô chú ấy chả hỏi gì về nghiệp vụ đâu toàn hỏi những câu hỏi ngoài xã hội thôi. Lúc họ hỏi có khả năng gì ko mình định hát cho họ 1 bài nhưg ko được. :-L

thế là bằng tuổi rồi, tớ học KTQD. còn bạn?

- - - Updated - - -

thế là bằng tuổi rồi, tớ học KTQD. còn bạn?

- - - Updated - - -

ah mà bạn có nick của bạn Chi ko?;))

Hi, bạn Chungchen trông rất có phong thái làm lãnh đạo. Hi. bao giờ làm sếp nhớ đến bạn bè nhé! hí hí
Ah, add nick tớ vào nhé my_heaven_hm

dã man =)) phong thái ấy ở chỗ nào hả bạn Mai ơi?hehe. căn bản hôm í bộ công sở làm mình hơi bị già dặn, ứ thik mặc mấy cái í :((

Ơ... không biết bao giờ có kết quả nhỉ??? Lúc thi xong quên không hỏi cái chị beo béo dễ thương làm hành chính :D

thế ah? bạn là M/F? các cô chú ấy chả hỏi gì về nghiệp vụ đâu toàn hỏi những câu hỏi ngoài xã hội thôi. Lúc họ hỏi có khả năng gì ko mình định hát cho họ 1 bài nhưg ko được. :-L
F nhé, b nhìn tên nick thì chắc là M r`. tớ cũng bị hỏi câu về hát hò chứ cũng o thấy hỏi gì về nghiệp vụ cả.
mà b học trường nào thế?

Ơ... không biết bao giờ có kết quả nhỉ??? Lúc thi xong quên không hỏi cái chị beo béo dễ thương làm hành chính :D

Tớ hỏi thì chị ấy bảo có thì VCB sẽ gọi điện thông báo ngay =D>:-bd nhưng cũng quên o hỏi có thông báo cho tất cả hay o..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,572
Thành viên mới nhất
8xbet777_bet
Back
Bên trên