Vietcombank Vietcombank Hải Phòng tuyển dụng 12 cán bộ Tín dụng, Thanh toán QT, Kinh doanh dịch vụ... [05.09.201

Tớ tên là Lại Thùy Chung, cậu tên là j?
Đúng là t có đăng kí hỗ trợ bên MB. Còn mai thì thi vị trí QHKH.hihi. chả bít mai thi ntn, hơi bị lo, mà topic này có mỗi mấy đứa mình, bùn quá! hic hic
Tớ là Hoàng Mai, t thi vị trí kế toán, yên tâm cơ cấu hết rùi, khỏi phải run, cứ tự tin mà phỏng vấn lấy kinh nghiệm thôi. Cả chỗ MB nữa, tớ cũng ko bi quan lắm. Nhưng tớ vừa biết 1 cô, cô ấy bảo MB xong xuôi đâu đấy rùi. haizzz, thời buổi này mà

Ghê thật, chịu rồi, chả biết sao nữa đây. Các bạn đi mạnh khỏe nhá, mình ở lại rồi, mà ghé qua mấy topic kia thấy bảo toàn pv kiểu xã giao nc, kiến thức chugn chung, k như vietin là 1 lô nghiệp vụ vào mồm đâu

the goi cho to.. to sing a song cho ;))
đc thế còn j bằng hả bạn hoangukyo ;)) Bạn tên là j thế?

- - - Updated - - -

Tớ là Hoàng Mai, t thi vị trí kế toán, yên tâm cơ cấu hết rùi, khỏi phải run, cứ tự tin mà phỏng vấn lấy kinh nghiệm thôi. Cả chỗ MB nữa, tớ cũng ko bi quan lắm. Nhưng tớ vừa biết 1 cô, cô ấy bảo MB xong xuôi đâu đấy rùi. haizzz, thời buổi này mà
chán thế :| thế thì thi cử cái j nữa :((

- - - Updated - - -

Ghê thật, chịu rồi, chả biết sao nữa đây. Các bạn đi mạnh khỏe nhá, mình ở lại rồi, mà ghé qua mấy topic kia thấy bảo toàn pv kiểu xã giao nc, kiến thức chugn chung, k như vietin là 1 lô nghiệp vụ vào mồm đâu

ơ, thế mai cậu ko đc gọi đi pv à?

tên mình nằm trước chữ Ukyo.. Mình tên Hoàng :D ... Chúc bạn Chungchen cũng như các bạn khác ngủ ngon... hẹn tất cả các bạn vào buổi sáng mai :)

hê hê, tình hình là pv về tình hình là thoải mái vô cùng =))

- - - Updated - - -

ah, hôm nay thế là biết bạn Hoàng, bạn Mai òi, hihi. yêu UB thế!

Vãi phỏng vấn, hỏi linh ta linh tinh, thế này thì biết dựa vào tiêu chí nào để lấy đây nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên