Vietcombank Vietcombank CN Thăng Long (Hà Nội) tuyển dụng NV QHKH, GDV, NV Kế toán [24.05-27.05.2013]

Huhu, có thể chưa, có thể có rồi mà bọn mình ko ai đậu. Hic, trượt lúc nào cũng k biết.

CN Thăng Long có kết quả gì chưa mọi người, có vẻ lâu hơn các chi nhánh khác nhỉ

các bạn ơi, hôm nay có anh bên VCB gọi mai đến gặp. Tớ ko biết là đến ký hợp đồng hay đến phỏng vấn tiếp để cân nhắc giữa vài ứng viên nữa, Có ai có tin gì chưa ới 1 tiếng tớ biết với

sao bạn được gọi mà chủ quan thế ko hỏi kĩ à, t và 1 chị nữa t quen được gọi đến để pv lần 2 bạn à. bạn được hẹn mấy h?
các bạn ơi, hôm nay có anh bên VCB gọi mai đến gặp. Tớ ko biết là đến ký hợp đồng hay đến phỏng vấn tiếp để cân nhắc giữa vài ứng viên nữa, Có ai có tin gì chưa ới 1 tiếng tớ biết với

t được hẹn lúc 4h c ạ. tại chiều t tắt máy, nên là tối muộn mới gọi lại, ko dám hỏi nhiều Ko biết đông người thế ko bạn nhỉ? Bạn thi vào vị trí gì? Và chị bạn quen có phải chị làm kiểm toán ko bạn
sao bạn được gọi mà chủ quan thế ko hỏi kĩ à, t và 1 chị nữa t quen được gọi đến để pv lần 2 bạn à. bạn được hẹn mấy h?

ak sao ai cũng 4h hết trơn vậy, liệu có lại dài cổ như lần trước ko @@
nhiều hay ít người thì t ko hỏi. t thi qhkh. chị t quen ko phải làm kiểm toán c ah, nhưng mà c nói làm t nhớ, có phải bạn mặc váy xanh xanh nhìn xinh hiền trước làm kiểm mà nghỉ rồi đúng ko, lúc t về có nc vs bạn ấy.
t được hẹn lúc 4h c ạ. tại chiều t tắt máy, nên là tối muộn mới gọi lại, ko dám hỏi nhiều Ko biết đông người thế ko bạn nhỉ? Bạn thi vào vị trí gì? Và chị bạn quen có phải chị làm kiểm toán ko bạn

thế ah, uh, t mặc áo xanh bạn ạ, váy đen. t tung lam kiem roi day. t thi vào kế toán bạn ạ. Thế bạn là boy ah bạn, vậy chị bạn quen có phải chị làm ở Viettin sang đúng ko nhỉ, chị ấy từng làm VCB Thanh Hóa ý. C chuẩn bị gì chưa c

Ôi đã Pv vòng 2 rồi sao, vậy là tạm biệt vcb rồi, có đông người được vào vòng 2 không các bạn.

- - - Updated - - -

thế ah, uh, t mặc áo xanh bạn ạ, váy đen. t tung lam kiem roi day. t thi vào kế toán bạn ạ. Thế bạn là boy ah bạn, vậy chị bạn quen có phải chị làm ở Viettin sang đúng ko nhỉ, chị ấy từng làm VCB Thanh Hóa ý. C chuẩn bị gì chưa c

Ôi đã Pv vòng 2 rồi sao, vậy là tạm biệt vcb rồi, có đông người được vào vòng 2 không các bạn.

Ôi... :-< anh chị pv bảo 2 tuần có kết quả. Đang tính không thấy tin tức gì thì đầu tuần sau gọi hỏi dò mà lại đọc được tin này, đúng là 2 tuần luôn thật. Chúc mừng và chúc may mắn các bạn nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên