Vietcombank Vietcombank CN Thăng Long (Hà Nội) tuyển dụng NV QHKH, GDV, NV Kế toán [24.05-27.05.2013]

Nói chung là thấy cạnh tranh gay gắt, đi PV toàn gặp những người tiềm năng, kinh nghiệm đầy đủ. Âu cũng là cái duyên. Bb!

có 11 nguoi ban a, nhung co hoi cung ko nhieu.
Ôi đã Pv vòng 2 rồi sao, vậy là tạm biệt vcb rồi, có đông người được vào vòng 2 không các bạn.

- - - Updated - - -

Ôi đã Pv vòng 2 rồi sao, vậy là tạm biệt vcb rồi, có đông người được vào vòng 2 không các bạn.

Các bạn đi pv lần 2 cho mình hỏi có pv vị trí giao dịch viên không? Mình đăng kí vị trí đó, không được gọi pv đợt 2, ai được gọi đi pv lần 2 thì nói cho mình hết hy vọng luôn nhé :)

bạn ơi, có ít nhất 1 người thi gdv mà t biet dc vao pv lan 2 c a.
Các bạn đi pv lần 2 cho mình hỏi có pv vị trí giao dịch viên không? Mình đăng kí vị trí đó, không được gọi pv đợt 2, ai được gọi đi pv lần 2 thì nói cho mình hết hy vọng luôn nhé :)

Bạn nào GDV vậy, bạn ấy chắc đỗ, mình cũng thi GDV nè, hôm pv ít bạn thi GDV lắm :)

Thế à, 3 năm làm kiểm sang làm GDV, các em ko so kịp rồi :D, tớ đợt ấy đi PV những ca đầu, gặp ít bạn GDV thôi nhưng cũng toàn kinh nghiệm cả :) Good luck to you all :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên