Vietcombank Vietcombank CN Thăng Long (Hà Nội) tuyển dụng NV QHKH, GDV, NV Kế toán [24.05-27.05.2013]

"Vietcombank CN Thăng Long (Hà Nội) tuyển dụng NV QHKH, GDV, NV Kế toán [24.05-27.05.2013]"
Có ai biết VCB Đà Nẵng khi nào mới thông báo tuyển dụng không vây??
MÌnh cảm ơn ^.^

mình ko biết bạn ạ, bạn thường xuyên vào mục tuyển dụng trong trang web của VCB ý. Mấy hôm nay thấy nhiều CN tuyển thêm rồi, như Quảng Ninh, Móng Cái...

mọi người pv lần 2 đâu hết rùi nhỉ, lên cập nhật tin tức cho mình biết vs, tiếc là hôm đó ko xin sđt của ai để hỏi thăm :-s

Chẳng thấy thread còn ai vào nữa nhỉ, chắc m.ng pv lần 2 đều ko lên nữa rồi. Nhưng mình vẫn post thông tin mà mình vừa gọi điện cho VCB Thăng Long đó là, tháng này là tháng 7 âm - ngâu, nên các anh chị chưa họp bàn nhé, có lẽ phải tuần sau mới có kết quả. Vậy nên cứ chủ động cho kế hoạch cá nhân đi nhé. GL to all

hôm qua mình hỏi thì bảo hnay sẽ có thông báo này, ai trúng tuyển thì thông báo cho mình biết vs nhé, cho đỡ hi vọng

Tạm biệt VCB nhé, mình đã ko qua được cánh cửa hẹp. Tạm biệt!

Thế là cái bạn trông xinh xinh baby phải k ta, mình chưa nói chuyện :) Thế mà t tưởng gặp nhau đầu buổi. Thôi bibi VCB, sang năm thi tiếp.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên