Vietcombank Vietcombank CN Thăng Long (Hà Nội) tuyển dụng NV QHKH, GDV, NV Kế toán [24.05-27.05.2013]

Mình là người đầu tiên nộp Chi nhánh Thăng Long hôm nay!
Không đo chiều cao nhé và giấy khám sức khỏe không cần tớ A3, mình nộp tớ A4 bình thường!
Chị thu hồ sơ xinh thế và nhìn có vẻ dễ tính! :X
Hi vọng qua vòng hồ sơ!

Không đo chiều cao nhé và giấy khám sức khỏe không cần tớ A3, mình nộp tớ A4 bình thường!
Hi vọng qua vòng hồ sơ!

Có đo chiều cao nhé! có vạch 1m55, bạn nào nhìn thấp quá thì phải đo. Lúc sáng có mấy bạn phải về rồi.

tại sao học viện tài chính lại chỉ tuyển sinh viên tốt nghiệp ngành tài chính doanh nghiệp, ngân hàng,kế toán nhỉ?
trong khi các trường khác đều tuyển ngành tài chính ngân hàng mà
Học viện tài chính có ngành tài chính ngân hàng, chia thành các chuyên ngành gồm: thuế, hải quan,..., ngân hàng bảo hiểm, tài chính daonh nghiệp, tài chính quốc tế. Vậy là các chuyên ngành kia không được nhận hồ sơ rồi. Bất công quá ((

mình sợ các anh chị nhân sự có chút nhầm lẫn về cách phân ngành của học viện tài chính rồi
Học viện Tài chính cứ Ngành tài chính ngân hàng là ok!
Người ta nhìn bằng thôi em ạ mà bằng chỉ ghi ngành tài chính ngân hàng!

Có đo chiều cao nhé! có vạch 1m55, bạn nào nhìn thấp quá thì phải đo. Lúc sáng có mấy bạn phải về rồi
Thế ah! tớ không phải đo với cả tớ nộp quan hệ khách hàng, chắc họ để ý GDV hơn

Hi vọng qua vòng hồ sơ!

Bạn cho mình hỏi, ở chi nhánh Thăng long có nhận hồ sơ của sinh viên năm cuối chưa có chứng nhận tốt nghiệp, mới có bảng điểm 7 kỳ ko?

Mình cũng ra vietcombank thăng long nộp hồ sơ, ko được nhận vì mình chưa có bằng, chỉ có bảng điểm, mặc dù mình cũng đã đoán trước sự việc này, viết sẵn giấy cam đoan...buồn kinh khủng :(( lúc về lại mưa nhẹ, chán
Mình cũng ko hiểu sao có bạn trên ub bảo vietcombank chương dương chấp nhận ko có bằng và viết cam đoan, chính vì thông tin này mà mình phóng luôn ra vietcombank chương dương, với hi vọng đc nhận. Cuối cùng câu trả lời cũng tương tự, ko đc nhận.
Híc. Cả một buổi chiều lang thang...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back