Vietcombank Vietcombank CN Thăng Long (Hà Nội) tuyển dụng NV QHKH, GDV, NV Kế toán [24.05-27.05.2013]

tại sao học viện tài chính lại chỉ tuyển sinh viên tốt nghiệp ngành tài chính doanh nghiệp, ngân hàng,kế toán nhỉ?
trong khi các trường khác đều tuyển ngành tài chính ngân hàng mà
Học viện tài chính có ngành tài chính ngân hàng, chia thành các chuyên ngành gồm: thuế, hải quan,..., ngân hàng bảo hiểm, tài chính daonh nghiệp, tài chính quốc tế. Vậy là các chuyên ngành kia không được nhận hồ sơ rồi. Bất công quá :((((

mình sợ các anh chị nhân sự có chút nhầm lẫn về cách phân ngành của học viện tài chính rồi

Hiện tại sinh viên năm cuối chưa có bằng tốt nghiệp hay giấy chứng nhận tốt nghiệp, cũng chưa có bảng điểm toàn khóa thì nộp hồ sơ được ko cả nhà ;?
Đã bạn nào vẫn được nhận hồ sơ chưa vậy?

Tớ thấy ở các topic khác, nộp ở CN Ba Đình và Hoàn kiếm, chưa có bằng hay giấy chứng nhận thì ko đc đâu b ah. hic. đợi cơ hội khác vậy

Mình học HV Tài Chính, mà tháng 6 này bọn mình mới có giấy tốt ngiệp tạm thời, ko biết mình nộp bảng điểm có được không nhỉ?

hôm trước mình cũng đi nộp ở Thành Công rùi, hix hix chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời và bảng điểm toàn khóa nên bị trả lại hồ sơ. mà tất cả các giấy tờ photo là phải qua công chứng hết đó. hix hix sướng nhất mấy bạn KTQD có giấy chứng nhận tốt nghiệp

Mình học HV Tài Chính, mà tháng 6 này bọn mình mới có giấy tốt ngiệp tạm thời, ko biết mình nộp bảng điểm có được không nhỉ?
Không được em nhé, mà nếu có được nhận thì cũng bị loại sau đó thôi em ạ. Nếu muốn nộp VCB thì đợi các đợt tuyển dụng sau của VCB khi có bằng em nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603
Thành viên mới nhất
thecultmerch
Back
Bên trên