Vietcombank Vietcombank CN Hoàn Kiếm (Hà Nội) tuyển dụng GDV, NV Tín dụng Doanh nghiệp, NV Tín dụng thể nhân,… [

:)), Phần F R O M m ghi địa chỉ nhà, phần TO thì ghi VCB:D, như thế có bị cười cho thối mặt ko hả đồng chí
Ôi trời, VCB dùng phong bì đó để gửi thông báo cho thí sinh nên phần From không cần ghi, phần To thì ghi địa chỉ nhà mình :|

:)), Phần F R O M m ghi địa chỉ nhà, phần TO thì ghi VCB:D, như thế có bị cười cho thối mặt ko hả đồng chí

Ghi thế người thu hồ sơ không cười thối mặt đâu , mà sẽ ..................vả vỡ mặt đồng chí ra vì cái tội viết cái bì thư cũng không nên cơm cháo =))

P/S: về cái phần kinh nghiệm thì cứ nên in cái CV của mình ra, đừng viết chung vào đơn xin việc( hôm nay mình đã làm như thế ):D

Ghi thế người thu hồ sơ không cười thối mặt đâu , mà sẽ ..................vả vỡ mặt đồng chí ra vì cái tội viết cái bì thư cũng không nên cơm cháo =))

P/S: về cái phần kinh nghiệm thì cứ nên in cái CV của mình ra, đừng viết chung vào đơn xin việc( hôm nay mình đã làm như thế ):D

Phần tóm tắt công việc mình lấy trong phần CV của bọn HDBank, sửa 1 chút,nhìn ngon lành cành đào. à cái giấy khai sinh có cần công chứng k nhỉ, nộp bản photo ng có trả về ko, tại vì tới thứ 6 này mới công chứng đc.

Phần tóm tắt công việc mình lấy trong phần CV của bọn HDBank, sửa 1 chút,nhìn ngon lành cành đào. à cái giấy khai sinh có cần công chứng k nhỉ, nộp bản photo ng có trả về ko, tại vì tới thứ 6 này mới công chứng đc.

Giấy khai sinh bản sao - tức là có dấu đỏ . Thế đồng chí bảo công chứng là công chứng dư lào? chả có nhẽ đồng chí phô tô từ bản sao nên thành dấu đen trắng à?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cả chi nhánh lấy dc 1 vài người làm tín dụng cá nhân, thì có nên bon chen k các đồng chí

chen nhau kinh thế cơ à? có bác nào đi nộp về rồi cho em hỏi là có bắt bỏ giầy đo chiều cao ko ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên