Vietcombank Vietcombank CN Hoàn Kiếm (Hà Nội) tuyển dụng GDV, NV Tín dụng Doanh nghiệp, NV Tín dụng thể nhân,… [

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
các bạn đi nộp hồ sơ thế nào? hết hnay đã đủ số luợng chưa? có phải đến xếp hàng từ sớm ko thế?

Bạn nào chưa TN thì tốt nhât là ko nên nộp,kẻo mất công nắng nôi ra lại bị trả hồ sơ về. Họ xét hồ sơ rất kỹ
Viết lại ý, Họ chuẩn bị sẵn 1 tập giấy A4 và bút cho ứng viên để viết lại. Mình thấy đa phần là phải viết lại đơn xin việc.

Bạn ơi sao lại nói vậy chứ? Chưa có bằng thì viết cái cam kết nửa trang A4 họ đều nhận hết. Sáng đến toàn gặp K12 HVNH đã ai có bằng đâu, vẫn nộp ok như thường.

Bạn ơi sao lại nói vậy chứ? Chưa có bằng thì viết cái cam kết nửa trang A4 họ đều nhận hết. Sáng đến toàn gặp K12 HVNH đã ai có bằng đâu, vẫn nộp ok như thường.
Nộp được nhưng liệu có qua được vòng lọc hồ sơ không, nhiều người có bằng đàng hoàng còn bị loại thẳng nữa là chưa có, khuyên thật lòng nên để dành bộ hồ sơ đó cho đợt tuyển dụng khác.
Năm ngoái K11 HVNH nộp hồ sơ một số CN thì được nhận một số CN không nhận nhưng sau đó cũng đều bị loại ở vòng hồ sơ hết.

Tình hình là anh chị em nào đi nộp hồ sơ rồi thì cmt xem có gì đặc biệt ko đi? Có ai có thông tin cập nhật tình hinh hồ sơ nhỉ? Thấy các topic khác rôm rả lắm sao bên này im hơi lặng tiếng từ hôm nộp hồ sơ đến giờ thế nhỉ?

alo, có bạn nào có thêm thông tin về VCB Hoàn Kiếm không nhỉ? Thấy các bạn nộp ở CN khác nếu hồ sơ ko đạt họ gọi đến lấy lại, ko biết CN Hoàn kiếm thì sao nhi?

Vẫn chưa thấy thông tin gì cả? sao CN HK lâu có kết quả thế nhỉ? có ai biết khi nào có kết quả vòng hồ sơ ko nhỉ?

đợt này VCB tuyển dụng 1 loạt chi nhánh. mình thấy hình như chi nhánh phía Nam thi viết vào tháng 7 thì phải.
không biết chi nhanh phía Bắc thì bao giờ?

có ai bít không?

Mình vừa được gọi đi phỏng vấn, 11h05 ngày mai 4/6 tại tầng 14 Techcombank. 191 Bà Triệu :) k biết có qua đc vòng này k nữa @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,965
Thành viên mới nhất
Genesis Merch
Back
Bên trên