Vietcombank Vietcombank CN Hoàn Kiếm (Hà Nội) tuyển dụng GDV, NV Tín dụng Doanh nghiệp, NV Tín dụng thể nhân,… [

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
liệu có ghi thiếu ko nhỉ? Sao ĐH Ngoại Thương lại chỉ tuyển mỗi khoa Kinh tế đối ngoại nhỉ? Tớ thấy mấy chi nhánh VCBkhác đều tuyển cả khoa Tài chính ngân hàng mà :|

' vit con" kieu phet day
Minh nop hs ở Thái Nguyên ( tuyển 25 người lận ) mà còn không cho đi thi.
Không biết nộp ở Hà Nội ( mỗi cn từ 1-6 người) thế này thi. "hi vọng mong manh"
Theo như bạn tớ nói thì chi nhánh này có suất hết rồi. k biết sao

' vit con" kieu phet day
Minh nop hs ở Thái Nguyên ( tuyển 25 người lận ) mà còn không cho đi thi.
Không biết nộp ở Hà Nội ( mỗi cn từ 1-6 người) thế này thi. "hi vọng mong manh"
Theo như bạn tớ nói thì chi nhánh này có suất hết rồi. k biết sao

Mấy cái anh nhà nước này rất ảo, đi thi cũng phải chuẩn bị sẵn tâm lý như vậy.

mình mang hồ sơ đến họ sẽ xem xét và nói cho mình luôn à bạn?

2 phong bì dán sẵn tem ghi rõ địa chỉ

Cái này là địa chỉ của mình hay địa chỉ của chi nhánh Hoàn kiếm, :)), quen dùng phong bì đi cưới xin với chạy điểm thôi,ha2.

Cái này là địa chỉ của mình hay địa chỉ của chi nhánh Hoàn kiếm, :)), quen dùng phong bì đi cưới xin với chạy điểm thôi,ha2.
Ghi địa chỉ của mình để có gì thì ngân hàng sẽ thông báo về cho mình.

Địa chỉ của mình chứ :D! để họ gửi Giấy báo thi về cho, ghi địa chỉ chi nhánh có khi lại bị cười cho thối mặt =))

Địa chỉ của mình chứ :D! để họ gửi Giấy báo thi về cho, ghi địa chỉ chi nhánh có khi lại bị cười cho thối mặt =))

:)), Phần F R O M m ghi địa chỉ nhà, phần TO thì ghi VCB:D, như thế có bị cười cho thối mặt ko hả đồng chí

Phần giới thiệu chi tiết công việc kia thì viết riêng ra 1 tờ khác nhỉ hay ghi chung luôn vào đơn xin việc
Giấy khám sức khỏe có ảnh nhưng ko có giáp lai liệu có đc ko nhỉ mọi người, 1 số tiêu chi phụ mà khắt khe thế ko biết.
Chả nhẽ lại lấy đồng xu rồi tự giáp lai:)), ngày xưa mình vài lần đi thi hộ đứa bạn toàn thay ảnh rồi giáp lai bằng đồng xu, sau đó đi ép plastic,nhìn ngon lành,bố đứa nào nhận ra,he2

Yêu cầu giấy khám SK có ảnh giáp lai ở đâu vậy cậu? sao mình đọc ko thấy nhể.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,030
Thành viên mới nhất
inxsmerch
Back
Bên trên