Tại sao vẫn phải nộp hồ sơ giấy nhỉ, không nộp online tiện cho các ưng viên hơn rất nhiều ( trong hồ sơ giấy mình thấy khó mỗi cái đơn xin việc viết tay: không biết các bác tuyển dụng có thuê thầy về đoán "nét chữ nét người " không nữa)

Còn quả ĐH chính quy thì hẹo rồi :( chiều cao nữa chứ

Bạn nào cho mình hỏi chút: vd như mình (hiện đang công tác vị trí tương tự tại NH khác, có vài năm kn rồi nhưng không đạt ở 2 tiêu chí là ( ĐH chính quy và chiều cao) thì có đc xét đến không, hay là NEXT

Mấy đời bánh đúc có xương, mấy đời "ông lớn" có thương chúng mình :)

Tại sao vẫn phải nộp hồ sơ giấy nhỉ, không nộp online tiện cho các ưng viên hơn rất nhiều ( trong hồ sơ giấy mình thấy khó mỗi cái đơn xin việc viết tay: không biết các bác tuyển dụng có thuê thầy về đoán "nét chữ nét người " không nữa)

Còn quả ĐH chính quy thì hẹo rồi :( chiều cao nữa chứ

Bạn nào cho mình hỏi chút: vd như mình (hiện đang công tác vị trí tương tự tại NH khác, có vài năm kn rồi nhưng không đạt ở 2 tiêu chí là ( ĐH chính quy và chiều cao) thì có đc xét đến không, hay là NEXT

Mấy đời bánh đúc có xương, mấy đời "ông lớn" có thương chúng mình :)

Theo e thì a/c cứ nộp hồ sơ thi bt..Nêu thế chứ Vietcom e thấy k đủ điều kiện vẫn nộp và được gọi đi thi bt mà..A/c học theo hình thức nào ạ :)

Không đúng chuyên ngành Tài chính NH thì coi như là bị loại từ vòng gửi xe ạ. Hic hic.

sao mình thấy bên Chi nhánh Thành Công ghi cả Kinh tế Đầu tư, vậy bên này có nộp được không nhỉ

[QUOTE="
- Việc thi tuyển được tổ chức tập trung cho các chi nhánh trên địa bàn Hà Nội và các tỉnh miền Bắc, thí sinh chỉ được nộp hồ sơ tại một trong số các chi nhánh nói trên, hồ sơ nộp từ 2 chi nhánh trở lên sẽ bị loại.[/QUOTE]

Bạn @cocghe266 ơi cho mình hỏi, Ngân hàng nói như thế này có nghĩa là các chi nhánh miền Bắc khác cũng sắp tuyển à bạn? Nếu bây giờ mình muốn thi vào chi nhánh ở các tỉnh khác thì phải bỏ qua chi nhánh này đúng ko bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên