NH.Nước ngoài VID Public Bank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Sở giao dịch (Hà Nội) [15.05.2013]

Anh em cứ làm đi, bổ sung sau. Hồi tháng 3 mình thi vào HO của Vid, tới vòng cuối nhưng không may mắn, nên vừa rồi được Vid sở giao dịch gọi đi phỏng vấn vị trí này (trước khi đăng tuyển tin này), T muốn làm Thanh toán,nên không phù hợp.
Về test, thì ôn tiếng anh thật kỹ vào, mà thực ra không quá khó đâu (bản thân thấy vậy).
Interview thì 2 câu đầu tiếng anh, còn lại tiếng việt :D
Gudluck
Test tiếng Anh là trắc nghiệm hay viết luận vậy bạn? Mà sau này vào làm việc có dùng tiếng Anh không? vd: viết báo cáo hay các nghiệp vụ ấy

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nộp hồ sơ ko đầy đủ giấy tờ thì có đc ko nhỉ, đb là cái hộ khẩu?

Hix lần trước HO tuyển nộp hồ sơ xong ko thấy được gọi gì cả lên diễn đàn thấy bảo toàn các bạn nam đi thi viết. Haizz Lần này ko biết có nên nộp tiếp ko nữa:((

Ôi toàn khó khăn về Tiếng anh. Ưu tiên nam, chả biết nộp hồ sơ có được không ? Thôi cứ thử vậy. Mọi người có ai biết nhân viên Tín dụng bên này là làm những gì không? Giờ ngân hàng đặt tên mỗi vị trí một đằng 1 nẻo chẳng biết là làm những cái gì nữa. Vietnamwork dạo này chán thế, rải biết bao truyển đơn mà chẳng thấy gọi đi pv gì cả =((

Ôi toàn khó khăn về Tiếng anh. Ưu tiên nam, chả biết nộp hồ sơ có được không ? Thôi cứ thử vậy. Mọi người có ai biết nhân viên Tín dụng bên này là làm những gì không? Giờ ngân hàng đặt tên mỗi vị trí một đằng 1 nẻo chẳng biết là làm những cái gì nữa. Vietnamwork dạo này chán thế, rải biết bao truyển đơn mà chẳng thấy gọi đi pv gì cả =((

Me too, nộp hồ sơ ở Vietnamworks bao lần mà chẳng thấy phản hồi gì cả, hixx. Hay là chất lượng hồ sơ của mình ko ổn?

Dear mọi người, đề test 100% bằng tiếng anh, đề rất dài, nặng về dịch ( 2 chiều, anh việt, việt anh) nhưng k khó đâu ( t thấy vậy). HÔm họ gọi t pv ở Sở giao dịch, t không biết là họ muốn hire về tín dụng, bản thân t thích thanh toán QT, phỏng vấn cũng tốt, nhưng chốt lại họ hỏi t, nếu bi h có 2 phòng cần tuyển người là phòng thanh toán và phòng tín dụng, em chọn phòng nào?, t trả lời t ưu tiên phòng thanh toán, và sau đó có tin tuyển dụng này :D

hjc. một năm nay không động j đến tiếng Anh, liệu có nên liều không nhỉ ;;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên