NH.Nước ngoài VID Public Bank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Sở giao dịch (Hà Nội) [15.05.2013]

có bạn nào sáng mai thi ko, cho mình hỏi thi lúc 8h hay 9h nhỉ, nghe điện thoại lúc đang buồn ngủ chả nhớ đâu vào đâu nữa:(

đã gọi đi thi rồi à? tớ chiều nay mới nộp, chị ấy bảo vẫn nhận. ko biết ra sao nữa.

uhm, mình nhớ rồi, 9h sáng thứ 6 ko phải sáng mai, giờ lo ôn quá, chả biết thi kiểu gì, thấy bảo toàn tiếng anh lại còn tự luận nữa

:), mải mê chinh chiến yêu đương với MB, định nộp bank này thế nào mà lại quên mất, :),hết hạn r

Mọi người đã đc gọi đi test rồi hử? hix hix chẳng nhẽ mình lại bị loại từ vòng gửi xe, heiza

Vãi thế nhỉ, bạn mình đi thi sáng t4 rồi mà, 9 ông con zai thi với nhau, đề toàn tiếng anh, có mấy câu IQ, tính toán, dịch từ việt -> anh (bài báo), từ anh-> việt, chọn 1 trong 3 chủ đề viết vài dòng về nó, còn 1 bài phân tích BCTC của doanh nghiệp (đa phần các ứng viên ko làm đc =))
Thế mà ngân hàng này vẫn còn nhận HS, mình nộp từ mùng 2, chị ấy nhận xem từng tờ 1, ok rồi bảo mềnh về, thấy bạn kêu đi thi tưởng tạch rồi sao lại vẫn nhận HS là dư lào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên