NH.Nước ngoài VID Public Bank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Sở giao dịch (Hà Nội) [15.05.2013]

Huhu. Sao mình thấy ub ít đăng tin tuyển dụng ở HCM quá :(( hic

Hic, lo cả đống $ mới đc quả hồ sơ trên, xong tạch 1 cái thì công cốc, Có mem nào mạo hiểm đầu tư vào thương vụ này với khả năng sinh lời tầm trên dưới 10% ko nhỉ

Hic, lo cả đống $ mới đc quả hồ sơ trên, xong tạch 1 cái thì công cốc, Có mem nào mạo hiểm đầu tư vào thương vụ này với khả năng sinh lời tầm trên dưới 10% ko nhỉ
Có chứ sao ko hả bạn :)). Đầu tư lo đống giấy tờ xong còn mệt mỏi đi tìm tòa nhà Tungshing nữa. Tự nhận thấy tiếng anh ko sure lém, nghiệp vụ còn chưa vững.....chẳng ăn nhằm j vs các bạn. Nhưng ko nộp thì hối hận, dằn vặt....thôi thì cứ cố đến đâu hay đến đó vậy

Sáng nay đi rõ sớm để nộp hồ sơ, công nhận là xa thiệt, đường đi thì tắc đường kinh khủng, cũng may là đã đến nơi. Nộp xong hồ sơ quay ra gặp ngay cô bạn hồi học ĐH, mới sực nhớ ra là năm ngoái nó bảo là nó làm bên VID. hihi. Mình thấy mình với cô bạn đó có duyên thiệt, hi vọng may mắn sẽ đến, mình có cơ hội làm cũng bạn ấy, hehehe

hic, cái chứng chỉ tin học của mình là bằng mua, ko công chứng được, toeic thì photo thôi được ko? lại còn cái giấy khám sk nữa chứ! photo ko thôi được ko nhỉ?
sau này mà đậu thì bổ sung sau ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back